[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Hix lỗi ko load dc chó mèo dễ an ban lắm mong bác XD fix sớm

Bác XD ơi h.nay soft bác có vấn đề mong bác fix lỗi sớm giúp ae cứ vào cạp cạp cỡ 20' là out ngang vậy bác àk ae gặp tình trạng đó nhiều lắm bác

chắc giờ này bác ấy đang chăn ra gối ấm rồi mà có ai làm thử asian chưa có bị vậy kô

1 ngày chờ đợi cầu mong có kết quả sớm, soft mới thì bị zậy soft cũ thì ko load code lun :binhsua139:

vậy là asian chưa up ah

Mình làm soft 9-6 thấy bt à. Làm hơn 1h mà có sao đâu. Nghe ông team 18 bảo là bị banned nhiều lắm kiểm tra thì mình chưa bị. Có làm tiếp không nhỉ. Hiếm khi ngon nghẻ nhw hôm nay

chắc giờ này bác ấy đang chăn ra gối ấm rồi mà có ai làm thử asian chưa có bị vậy kô
hum nay gần 5 h pác Đức mới đi ngủ đấy mấy pồ. gần 5 h vẫn thấy online. để pác ý nghỉ ngơi, tẹo pác ý dậy pác ý fix lỗi:binhsua141:

hum nay gần 5 h pác Đức mới đi ngủ đấy mấy pồ. gần 5 h vẫn thấy online. để pác ý nghỉ ngơi, tẹo pác ý dậy pác ý fix lỗi:binhsua141:

hic, lỗi gì vậy mấy bạn?

hic, lỗi gì vậy mấy bạn?
nhữg soft trước ngày 9/6 ko load dc code yenly à. còn soft ngày 9/6 thì cứ làm 1 lúc là tự out soft, ko load dc hình chó mèo :(

nhữg soft trước ngày 9/6 ko load dc code yenly à. còn soft ngày 9/6 thì cứ làm 1 lúc là tự out soft, ko load dc hình chó mèo :(

cũng gặp tình trạng tương tự như trên =.=, chán nản quá !

p/s: ko biết gì nhưng cứ thích đoán mò chút là có khả năng do mấy bác đòi hỏi ảnh mèo phải phóng to, mèo phải thế này thế nọ, cứ để như cũ thì đã làm sao, nhanh chậm được vài giây, giờ nếu đặt giả thiết là soft nó lỗi do sửa ảnh load mèo, thì giờ thời gian ngồi chờ fix đi fix lại có thấy nó rách việc hơn ko :|

Last edited by a moderator:

mình làm từ 9h30, đúng là ko có chó mèo thật, nhưng vậy tốt mà?! từ dưng out soft thì chưa bị.
Chắc soft mới có thêm chức năng "eyes-protect" ko cho làm lâu hơn 30p, sợ các bạn bị cận thị, viễn thị, loạn thị, tùm lum thị thôi.:binhsua75::binhsua75:

@@ tối wa cậu không làm à
giờ cậu vẫn xài đc bản 8.6 à
bị lỗi cứ load pix cho mèo thì out soft

ko, bản tải về sáng nay, chắc là mới nhất.
tối qua coi db có làm dc tí nào đâu.:binhsua117:
@bolide: pix thay đổi nên soft phải thay đổi, cứ hoài niệm cái cũ thì có phải quá cố chấp ko?

Last edited by a moderator:
Không hiểu đây là dạng code gì mà khi gặp thì acc này loadding... luôn (chỉ loadding 1 cột thôi nhé) mong bác XD sớm nghiên cứu fix lại soft

giống cheat link quá, chắc gõ 2 là nó pass?

Không hiểu đây là dạng code gì mà khi gặp thì acc này loadding... luôn (chỉ loadding 1 cột thôi nhé) mong bác XD sớm nghiên cứu fix lại soft

Dạng code mới nữa à :|
Nó sắp làm căng bằng mấy code dạng vấn đáp quá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week