[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bạn XD sửa key lại dùm mình , update lên, ko xài key dc nữa ><!
78BC-01D3-92F7-1FEA-CE5F-B619-31AE-97C5-59DD-9020-49D0-0B1A-58B6-D45C-FC4C-B059-0222-B9E4-99C2-FF10-16E3-24C8-9B28-F001

nhờ bạn XD edit lại dùm cái soft nhức đầu wa' rồi khi ấn enter thì nó kêu cái tưng như đờn guitar vậy .. hoặc chĩ xóa file âm thanh đó chỗ nào đi . :binhsua23:

Có phải bạn muốn nói đến chức năng On/Off của Sound không? Nếu phải thì bạn chỉ cần click lên chữ On (tắt âm thanh), lick lên chữ Off (bật âm thanh).

Có phải bạn muốn nói đến chức năng On/Off của Sound không? Nếu phải thì bạn chỉ cần click lên chữ On (tắt âm thanh), lick lên chữ Off (bật âm thanh).

có thữ on off rồi vẫn ko hết . kick vô ON thì nó kêu tắc kè tắc kè + tưng tưng còn điên cái đầu hơn chờ XD hd vậy

có thữ on off rồi vẫn ko hết . kick vô ON thì nó kêu tắc kè tắc kè + tưng tưng còn điên cái đầu hơn chờ XD hd vậy

âm thanh bạn nghe là window ding
để tắt nó bạn vào Control panel/ sound/=> chọn thẻ sounds/=>kéo xuống chổ Default Beep/=>thay window ding bằng (none)
=> ok

các bác cho em hỏi các chức năng được fix sau đây là gì , đọc mà chả hiểu

16/8
Update soft pixprofit:
- *** mèo không tự focus, bỏ confirm trước khi submit /!\

*** mèo không tự động focus là gì vây ? và bỏ confirm trước khi submit có phải là bỏ cái yes / no sau khi đã chọn submit sau khi chọn xong *** mèo phải ko ?

Đã gửi inbox bác rùi đành gửi lại.Bác Đức acctive giúp key này xài vài hôm dc ko hiện tai lr nó đang bảo trì mà mình chỉ có lr thui nên ko mua key auto dc. bác giúp cái nha
D740-0E41-B01F-B9C5-BC38-02CA-2D1F-4EDF-15BF-E8D9-8AFA-395C-6D46-9835-9412-F598-3817-312E-5886-4A98

16/8
Update soft pixprofit:

và bỏ confirm trước khi submit có phải là bỏ cái yes / no sau khi đã chọn submit sau khi chọn xong *** mèo phải ko ?

*** mèo không tự động focus là gì vây ?
có nghĩa là: có nghĩa là lúc bảng c h o mèo ra chuột sẻ ko tự động nhảy qua như lúc trước mà mình click qua thì nó mới qua để tránh tình trạng đang gõ phang vào luôn :D

bỏ confim tức là yes/no như bạn nói đấy, nhằm tiết kiệm thời gian hơn :)

16/8
Update soft pixprofit:

*** mèo không tự động focus là gì vây ? và bỏ confirm trước khi submit có phải là bỏ cái yes / no sau khi đã chọn submit sau khi chọn xong *** mèo phải ko ?

có nghĩa là khi bảng dog-cat xuất hiện. con trỏ nháy không tự động nhảy vào bảng dogcat, mà vẫn nằm lại tại ô mình đang gõ code.

sao bi chuyen về đây rồi :binhsua24:

bản update giờ hok còn cái Convert_Old_Key_2_New_Key.exe nữa nhỉ. thế đổi key kiểu gì bây giờ.hix

bác Andre xài soft mới có bị đổi key hok, có ai bị như mình hok

Khi add key xong nó hiện bảng hướng dẫn bước tiếp theo :

You are using old key, open software, press renew, copy that old key and pass to new key textbox

Cứ làm theo bảng hướng dẫn đó thì được rồi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week