[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mình bị banned 2 ID cũng do cái vụ pause mà nó connecting..........Sau đó vô view xem thì có rất nhiều code bị bỏ trống....không hiểu tại sao nữa...:binhsua32:

Các tình yêu cho em hỏi trong phần download soft Pixprofit 2 khung của bác Đức có 2 cái Soft 3MB và vài trăm KB thì công dụng của mỗi cái là như thế nào vậy? Em down cả 2 soft về dùng thử thấy chả khác gì nhau cả? :m190:

tui cũng chưa từng sài 2 khung lần nào mặc dù có down 2 khung về rồi mà khi làm thì thấy có 1 khung ko lẽ sài xp mới 2 khung dc ta
khi nhấn nút Pause code nào load rồi đang waiting thì chờ hiện chữ cho mình gõ xong nó mới pause. Còn code nào chưa load thì hiện chữ connecting..
nói tóm lại chỉ là cách thể hiện text của XD thôi, chứ cái nào cũng là Pause.
ko phãi bạn ơi tui hồi chiều bị rồi ID đó đang load lun mà khi ấn pause thì lại connecting . nhấn start thì làm việc bình thường sài bãn hồi sáng tui sài bãn 3.8 mà thấy ko load code động nên update ko ngờ soft mới lại bị nạn ko pause dc mới đau chứ

Last edited by a moderator:
tui cũng chưa từng sài 2 khung lần nào mặc dù có down 2 khung về rồi mà khi làm thì thấy có 1 khung ko lẽ sài xp mới 2 khung dc ta

ko phãi bạn ơi tui hồi chiều bị rồi ID đó đang load lun mà khi ấn pause thì lại connecting . nhấn start thì làm việc bình thường sài bãn hồi sáng tui sài bãn 3.8 mà thấy ko load code động nên update ko ngờ soft mới lại bị nạn ko pause dc mới đau chứ
Soft 2 khung bạn check vào ô có dòng chữ đỏ captcha sẽ hiện thị 2 khung.

connecting là code mình gõ pause lại nó connecting còn code loadding thì nó sẽ pause chẳng sao cả :binhsua25:

@xuanduc987: bác XD xem lại soft Mega với, hôm nay tự nhiên có tình trạng là id đầu tiên trong list cứ hiện "loading" mãi
log 5 id, id đầu tiên cứ loading, 4 id còn lại thì làm đc, xong logout id đầu tiên đó ra, rồi login vào lại (lúc này nó xuông cuối list)
thế là bắt đầu làm việc lại, lúc này id đầu tiên (vừa rồi đang load tốt) giờ lại hiện loading =.=
giờ làm việc phải chèn đại 1 id mới tạo lên đầu thế để giải quyết tạm thời :-s

UPdate tất cả soft, dùng key khác để khởi động soft nhanh hơn, cài lại windows tránh đổi key. Key cũ vẫn dùng được, và có thông báo. Mở soft lên bấm renew license là thấy key mới, dùng key ấy là được

Soft pix giờ pause không hiện connect failed nữa @@

UPLOAD lại rồi nhé @@

Last edited by a moderator:
tải về test thử nào :binhsua25:

Key cũ tôi cũng không dùng được với bản update mới . Cậu Đức xem lại giúp tôi với , nhập vào soft cứ hiện lên một bảng gì đó

Key cũ tôi cũng không dùng được với bản update mới . Cậu Đức xem lại giúp tôi với , nhập vào soft cứ hiện lên một bảng gì đó
Nhập key cũ vào soft , hiện ra cái bảng thông báo cách dùng key mới = tiếng Anh đó kệ nó ấn OK , xong nó sẽ vẫn chạy soft như bình thương , vào soft rồi ấn Renew Licence đợi 1 lúc ở cái ô trên OLD KEY nó sẽ hiện key , coppy rồi paste xuống ô phía dưới NEW KEY như vậy là xong

XD giúp mình mói mua key ngày 18, làm theo bác nói bấm renew giờ mất key luôn, nó đòi key khác :(
DC13-F03D-F762-8162-D889-303B-89F5-3E3B-759B-F546-B5D0-B889-5DF4-76AE-A918-2475-FBBD-F5A3-3B1F-CFAC
lr mình là : U5853262

Bạn ơi sao soft mới điền key vô không được, mỗi lần nhập key vô enter xong nó lại hiện ra bảng điền key nữa, giúp mình với. Cảm ơn, bạn trả lời nhanh giúp mình nha.

DC13F03DF7628162D889303B89F53E3B759BF546B5D0B8895DF476AEA9182475B56409C3A2F30680C0F8EE30D3EB485F

@yugo: Của bạn đây

Bạn ơi sao soft mới điền key vô không được, mỗi lần nhập key vô enter xong nó lại hiện ra bảng điền key nữa, giúp mình với. Cảm ơn, bạn trả lời nhanh giúp mình nha.

Ko được send mình key cũ qua yahoo, sáng mai mình xem. Giờ đi ngủ

Làm theo bạn dưới này chỉ thì được rồi :

Nhập key cũ vào soft , hiện ra cái bảng thông báo cách dùng key mới = tiếng Anh đó kệ nó ấn OK , xong nó sẽ vẫn chạy soft như bình thương , vào soft rồi ấn Renew Licence đợi 1 lúc ở cái ô trên OLD KEY nó sẽ hiện key , coppy rồi paste xuống ô phía dưới NEW KEY như vậy là xong

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back