[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác Đức cho em hỏi tí, Captcha_Pixprofit.....Socks là sao vậy bác, không hiểu vì sao luôn á?
Em toàn xài bình thường, chứ không biết Socks là gì nên chưa xài bao giờ. :)

ko biết thì hỏi làm gì bợn.sock cũng như proxy thôi.đại loại thế.bản này là bản dành cho ae add sock.còn bản kia là add proxy.vậy thôi.
-------------

bác Đức ơi cho e hỏi.dùng VPS có gõ capt được ko nhỉ.e ko rành lắm.tại thằng FPT nó lại hạn chế băng thông.log có 10ID ko làm ăn gì đc với thăg pix cả @@

Tiện up cho bác Đức trả lời hộ e cái.hjx

để yahoo trên soft là sao bạn

Vì bây giờ bác Đức có link mua key tự động rồi bạn, nên nói bác khỏi để Yahoo lên soft ấy mà. :)

Last edited by a moderator:
bác Đức ơi cho e hỏi.dùng VPS có gõ capt được ko nhỉ.e ko rành lắm.tại thằng FPT nó lại hạn chế băng thông.log có 10ID ko làm ăn gì đc với thăg pix cả @@

VPS thì vẫn gõ được nhưng được vấn đề kết nối từ VPS đến pix tốt thì có thể kết nối từ máy mình đến VPS cũng bị hạn chế băng thông, nếu VPS ở nước ngoài @@

Thể theo yêu cầu của khách hàng, bác Đức đã gỡ Yahoo ra soft PIX.
Lần update sau, bác nhớ gỡ YH ra soft Captchatypers với Qlink luôn nhé bác.
Thanks tinh thần của bác. :)

Pix trở lại bình thường chưa ta, log đc trên 10ID rồi hả, mình dùng mạng VNPT ko bik đc ko

Soft pix mới lỗi tè le. hình ảnh *** mèo, hình động,... hiện lên là nhảy đi đâu. không thấy trên màn hình.

ok giờ em gọi bác ấy liền

ok đã call cho bác ấy bác ấy sẽ lên fix lỗi ngay anh em chờ nhé :binhsua30:

@@ Mình chỉnh là hình động với mèo cho nằm cạnh soft, test trên máy mình vẫn đúng @@. Để chuyển về giữa màn hình vậy =.=

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back