[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác đức vài bữa viết thêm chức năng mèo riêng ra nha hiện thêm 60s nữa nha chứ đang gõ ngon trớn bọn mèo hiện lên là phải lấy chuột chọn mèo :binhsua80:

hỏi ngu tí. Soft pix bản mới: mục Dịch TV và Qbox có tác dụng j thế?

Last edited by a moderator:
bác XD, phiền bác chuyển key dùm, thằng bạn mới mua hôm wa xong ko xài, phiền bác lấy key đó renew cho em được ko à, pm bác rồi ko thấy bác reply lại, nick boydangtimgirl260193

Thêm nhiều chức năng phần mềm có bị lag không vậy bác? Sao khởi động nó lên chậm quá

ko có auto mua key = webmoney ah bac.hix.sắp hết hạn mà cứ đinh ninh mua = Z đc.bác lên pm e cái kêy cái nhé :).e gửi tiền rùi
Description: nuocmatmuadong_1290
Amount: − 1.00 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 8/10/2012 5:10:02 PM
From: Z239241397959
To: Z304332036935, [email protected]
Key đây :
262E-889B-DCF7-83B6-C71D-940D-C5C7-6D2E-666B-E4C7-FB66-8E47-E429-10AB-472F-B7FC-5A80-A396-AE46-83EC-D277-32F1-B04C-FE82

Sao nãy giờ gõ thấy nó hiện lên cái bảng *** mèo chọn đi chọn lại 4 5 lần nó vẫn không chịu tắt cứ hiện đi hiện lại cái bảng ấy! Tức không chịu được phải tắt soft! Có ai bị tình trạng này không! :m020:

Sao nãy giờ gõ thấy nó hiện lên cái bảng *** mèo chọn đi chọn lại 4 5 lần nó vẫn không chịu tắt cứ hiện đi hiện lại cái bảng ấy! Tức không chịu được phải tắt soft! Có ai bị tình trạng này không! :m020:

Có! Khi mình chọn sai cái bảng dog cat nó hiện hoài luôn.

mấy pro cho e hơi. mỗi lần chạy soft thi hiện lên
"Warning: there an update " thì có vấn đề gì k. hay bị gi vậy
có pro nào bị giông e k

có pro nào bị giông e k

nó kêu có bản cập nhật rồi đấy, muốn down thì vô link ở trang 1 mà down

có pro nào bị giông e k
bác bán soft asian mà giờ qua xd luôn hả :binhsua04::binhsua15:

có bạn nào bị load hình chậm kô gõ rồi enter mà kô đi nhưng gõ code tiếp theo 0.5 s sau nó hiện ra code mình gõ soft xd nha bà con

Khi ấn nút pause , một số acc hiện "pause" có 1 số acc khác hiện "connect fail". Vậy là sao Bác XD?

Bác Đức ơi, hiện nay có link mua key rồi, bác đừng để Yahoo ở Renew license nữa nhé, mấy đứa em pm hoài mà không được, vì tối bác mới online.
Thay vào đó, bác để tên và bản quyền lên thấy cho hay hay. :)

Mình vẫn thấy mệt nhất là lúc đang gõ nước rút thì c hó mèo hiện ra.gõ ko đc time out hàng loạt,hi vọng bác đức có thêm cái tùy chọn giống như câu hỏi nhảm hoặc là khi có c hó mèo thì focus vẫn ở ô nhập cap chứ đừng để focus nhảy sang bảng c hó mèo nữa.:binhsua155:

Last edited by a moderator:
Mình vẫn thấy mệt nhất là lúc đang gõ nước rút thì c hó mèo hiện ra.gõ ko đc time out hàng loạt,hi vọng bác đức có thêm cái tùy chọn giống như câu hỏi nhảm hoặc là khi có c hó mèo thì focus vẫn ở ô nhập cap chứ đừng để focus nhảy sang bảng c hó mèo nữa.:binhsua155:

uhm, mình sẽ xem lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week