[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Đánh kolo bằng soft hay bị ban vì lỗi như vầy nè bác Đức:

Gần đây bị nhiều lắm, ko biết có phải do soft "gửi nhầm" ko?
Thím bật 2 khung phải k

soft kolo bị lỗi captcha hình ảnh động, gõ trên site vẫn hiện bình thường nhưng gõ trên soft thì tất cả captcha hình ảnh động đều bị chuyển thành hình tam giác có chấm than màu đỏ.
gặp cái này thỉ bỏ qua nó thôi, lâu lâu mới gặp mà

gõ soft kolo cứ có tiếng "ting ting" khi gõ thế nhỉ. trong khi các soft khác thì k có ví dụ như captchatyper. có cách nào bỏ tiếng đấy k nhỉ. muốn vừa gõ vừa nghe nhạc mà nó cứ kêu xen vào khó chịu kinh :(

Bitcoin có vẻ tỉ giá lên xuống liên tục, mà mình không cập nhật được :(

this is so bad:oops:, actually so worst:mad:

again i started captcha typers after a long time

but your soft still closing when i m adding more than 19 a/c's

yes i know you will say just it is not happening to you, so you will solve only when the same prob happened to you right

but here i m dyingggg:(

listen for more than 3yrs i m using captcha pro that means i paid 18$( 0.5$ X 36months) to you but u r not intrested in ur long time customers!

To Xuanduc987:

yes i know you will say just it is not happening to you, so you will solve only when the same prob happened to you right

listen for more than 3yrs i m using captcha pro that means i paid 18$( 0.5$ X 36months) to you but u r not intrested in ur long time customers!

To Xuanduc987:

oh xuan u still busy, didnt read my post yet!

A60A-DA4B-C671-118D-9D37-C137-5C0E-C334-6264-66BC-4ED0-76A1-4745-DFFB-C843-A299 cho tớ 2 tháng key nhé (đã ck xeco87) bác đức ơi ! hôm trước bác có send qua YAHOO cho tớ rồi; mà giờ mở lại YAHOO thì ko có; bác có thể gửi lại giúp tớ được ko ?

bác Đức ơi .giờ em muốn mua soft của bác thì phải làm sao ạ? e cũng muốn MMO nhưng thấy đòi tài khoản paypal với mastercard mà em thì không có cả 2 vậy bác hay ae trong 4rum có cách nào chỉ em với

Bác Xuân Đức fix cái soft captcha typer 1 khung giùm ae vs.Có nhiều capt image hình nhỏ xíu ko thấy gì để chọn.Bác có thể fix bằng cách cho e kéo to cái khung soft captcha tùy ý cũng dc ạ.Vs lại cho phím tắt ctrl+s start ctrl+i pause giống bên pix dc ko?Cái captcha typer này nó đã ban vô tội vạ rồi mà gặp rắc rối vs cái nút play nữa chắc 2 ngày bị ban cả trăm id quá.Cảm ơn bác nhiều nhé !

Maybe you need to try install win7 +microsoft visual c+ 2008, 2010 ,2012 and microsoft.net framework 4.5. ? Do you have all of that ?

ok i will check and i will try now the above u said!

I have read, still try to fix it.

Oh u still trying, the same thing u r saying since 3 yrs!:eek:

it is too long for any soft providero_O

today also the soft closed 2 to 3 times, i m dying here, u just saying trying trying and trying
:eek::oops:

mua key = thẻ cào hay bảo kim được không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom