[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Chuyển tiền vô Z, lời nhắn kèm yahoo, rồi để lại tin nhắn yahoo cho anh Đức là xong, để lại tin nhắn trong yahoo nhớ kèm Key
bác làm như mình ko biết ko bằng, có cái quan trọng là cần gấp PM cũng PM rồi nhưng bác ấy vẫn chưa onl, nên mới lên đây nhờ ai có PM mua giùm rồi trả lại bằng Z, sau này bác Đức có gữi Key thì kêu bác ấy + số tháng vào là xong thôi

bác làm như mình ko biết ko bằng, có cái quan trọng là cần gấp PM cũng PM rồi nhưng bác ấy vẫn chưa onl, nên mới lên đây nhờ ai có PM mua giùm rồi trả lại bằng Z, sau này bác Đức có gữi Key thì kêu bác ấy + số tháng vào là xong thôi
Thường thì tới tối là chuyển thôi, trong ngày, nếu hôm wa ông chuyển chắc hnay đã có r :D

Thường thì tới tối là chuyển thôi, trong ngày, nếu hôm wa ông chuyển chắc hnay đã có r :D
sao bác biết hq ko ? mình cmt trên này đồng thời pm cả yahoo 1 lượt nhé ;)
điều quan trọng nhất là bác Đức ko onl mấy hôm nay rồi

Thường thì mình mua là 20-22h là có à
cái đó là khi bác ấy có onl thôi, khi bác ấy ko onl thì có kiểu gì, bác ấy off mấy ngày nay rồi

Mình k dùng PM, có mỗi Z, có dùng thì mua hộ cho :D, k biết reg nên khỏi dùng
Z mua cũng phải đợi thì nhờ làm j cậu, mình cũng có Z mà cũng pm bác Đức luôn rồi, giờ chỉ đợi bác ấy onl thôi, mà có bạn mua giùm rồi đợi bạn ấy onl nữa là xong thôi

cái đó là khi bác ấy có onl thôi, khi bác ấy ko onl thì có kiểu gì, bác ấy off mấy ngày nay rồi
Ơ mình vẫn online yahô mà nhỉ.
Chỉ có lúc mới login mình để invisible để trả lời tin offline sau đó mới đổi status, mà thỉnh thoảng có hôm quên

Ơ mình vẫn online yahô mà nhỉ.
Chỉ có lúc mới login mình để invisible để trả lời tin offline sau đó mới đổi status, mà thỉnh thoảng có hôm quên
A60A-DA4B-C671-118D-F1B6-D529-DE5B-4693-2386-B0E9-2A59-9492-168E-C7EF-2C22-8BF0-255F-D4E8-BD8E-5624-F10A-92F4-6A5F-8ADB-B8F0-3947-64E3-F167
cho mình xin cái key login cái mua từ hôm bữa mất key mà pm trên này không thấy trả lời với cho mình hỏi gõ 2catpcha thì mình dùng phần mềm nào trong này vậy
@xuanduc987

Xin chào các bác, em là newbie có một số thắc mắc, mong các bác giúp đỡ đừng ném đá tội nghiệp em.
Em định mua soft của bác Đức về làm site kolo, nhưng thấy hình như có một số vướng mắc ở phần captcha hình thì phải, hình như là mình phải gõ bằng chữ trên phần mềm thay vì số trên web phải không mấy bác?
Em xin cám ơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back