[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

@xuanduc987 : anh ơi anh fix giúp cái captcha24 giúp e với ạh :(, lúc cần thì ko có cái gì để làm T_T. Cái 2captcha chung forder thì mở đc, mà cái captcha24 mở hoài cứ báo lỗi Stop Working hoài. E cài lại win, cài hết các bản netframe lun mà ko xài đc :confused:
Mình xài thấy bình thường bạn à. Không bị stop working nhưng load chậm, time out liên tục. Nói chung làm soft dự án này hơi khó

A Duc check VCB roi send key cho e nhá! e mua key 2 tháng có gửi thông tin qua yh cho a rồi đó

:D bác đức để auto trả lời hay sao mà - copy key mua cái sent luôn

Đang gõ cái soft Qlink báo lỗi thế này :confused:

Last edited:
Mình mới update lại qlink rồi nhé :)

//Còn về captcha24 mình vẫn chưa làm thế nào cho nó lỗi cả @@, chả biết nguyên nhân để mà fix

//Còn về captcha24 mình vẫn chưa làm thế nào cho nó lỗi cả @@, chả biết nguyên nhân để mà fix
là tải lại soft ở đầu topic ấy hả bác?

bác đức ơi em kick vao soft no hiện lên dòng cannot connect to internet mà máy nhà em mạng vẫn bình thường là sao vậy anh soft pix tets

bác đức ơi em kick vao soft no hiện lên dòng cannot connect to internet mà máy nhà em mạng vẫn bình thường là sao vậy anh soft pix tets

Cài thêm fiddle 2, rồi chạy fiddle 2 sau đó mới mở soft thử xem

qlink bị gì thế nhỉ ko gõ đc, weiwei cũng ko gõ đc

Update bản mới thử xem

lúc ấn esc để bỏ qua captcha khó đọc hoặc bị lỗi thì captch đó vẫn đc đếm và vẫn tính vào tốc độ gõ, bác có thể code lại để những captcha bị bỏ qua k được đếm k?

Chắc cúi tuần e làm đỡ trên weiwei vậy, dạo này cái weiwei update lên có vụ " auto enter " nên gõ nó cứ mất captcha hoài làm trừ bonus :(, nên e định làm trên soft of anh. Mà ko bít sao tất cả dự án đều mở đc, có cái captcha24 là bị ngộ :confused:, mà anh fix cái vụ time out - load captcha chậm - time 15s of soft lun đi ạh.
--------------
Tại e làm có cúi tuần vì pix load chậm nên thấy mua panel Xiao cũng uổng , nên cứ làm trên weiwei.

daoj này ko thấy bác Đức onl nhĩ đang cần key để làm mà chả thấy bác onl ~ 1 tuần rồi

Cài thêm fiddle 2, rồi chạy fiddle 2 sau đó mới mở soft thử xem

Update bản mới thử xem
bác xem lại cái soft gõ qlink nhé, hình như nó lại nỗi rồi, gõ được 1,2 captcha thì dừng k load nữa! :(

Mình đã update lại qlink nhé. Hiện giờ cứ để check Prefer HttpApi, nếu lúc nào lỗi thì bỏ chọn login lại

Mình đã update lại qlink nhé. Hiện giờ cứ để check Prefer HttpApi, nếu lúc nào lỗi thì bỏ chọn login lại
soft mới không dùng được bác ới!

Bị lỗi gì nhỉ? Mình test vãn được mà
e không biết là có phải do soft không nhưng mà e test trên weiwei thấy vẫn load bình thường( nhưng soft trả tiền khác thì k biết nt vì trc h toàn xài của bác :D) của thằng qlink, soft bác e cứ add 5 id trở lên rồi đăng nhập gõ thì một lúc là bị đứng luôn không load nữa, lên trang của nó thì bị như này

pause lại một lúc đợi khi web nó về bình thường (khoảng 2,3 phút ) thì lại vô gõ được tiếp, nhưng mà cứ 5id trở lên thì lại bị( gõ it id quá thì k đủ speed của e, tầm 2,3 cái thì lâu lâu mới bị), nó cứ lặp đi lặp lại như vậy :(, bác xem tn nhé?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom