Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bạn thử : vào Control Panel rồi vào Regional and Language Option.
Trong hộp thoại này, qua tab Language, click vào Details.
Chỗ "Detail input language" (lúc này đang là English - United Kingdom) chuyển qua thành United States.
Tiếp theo chỗ mục" Installed Service", remove cái keyboard của tiếng việt ra và add vào "English - United States"
Cuối cùng apply ---> ok.
vẫn bị dính , nhưng mà không phải do máy , mà ấn nhầm nút tắt gì đó trong soft mới bị thôi , nhưng mà ra ngoài thì 1=> 9 vẫn đánh được , tắt soft , bật lên vẫn đc à

đang rảnh nên làm chỉ giúp bạn luôn

Có lẽ trong lúc gõ bạn nhấn nhầm Alt+ shift nên bị tình trạng trên .

Last edited by a moderator:
sao đánh một hồi thì bị hiện thống báo stop working cậu ơi @@ phải tắt rồi bật lại soft :-s

Sao add yh mà hông thấy bác onl
cho hỏi em ko có LR hay WM em thanh toán soft bằng thẻ đt đc k

Xin mua nợ soft, rồi kiếm tiền trả lại. Đừng có quịt luôn là được :binhsua79:

Các bác cho em hỏi captcha2cash có pay tốt không, em thấy nó load hình nhanh quá mà giá cũng khá
Có ai gõ trang này không vậy

@@ tìm lỗi soft mega mà gõ cả tiếng chả thấy văng ra nhỉ @@

vào exchanger.vn mua wmz hay lr cũng đc mà u, mua bằng vcb, dab, ... rùi pm bác đó
nhanh nhất là lấy dt bắn cho bác í 10k hehr hehr

@@ tìm lỗi soft mega mà gõ cả tiếng chả thấy văng ra nhỉ @@

thỉnh thoảng bị đó, tự động out soft luôn. chỉnh random ESC soft pix luôn hả?

Uhm, hiện tại vẫn chưa biết lỗi của mega, lát mình up bản mới thêm 1 tuần, có thêm bắt lỗi, nếu gặp lỗi log lại ở file captcha.exe.config
Bạn nào bị lỗi thì thử mở file này lên, copy phần tag error send mình, hoặc send cả nội dung file ấy cũng được :)

thử chuột phải vào file => properties => compatibility => check vào winxpsp3 coi xem sao

Uhm, hiện tại vẫn chưa biết lỗi của mega, lát mình up bản mới thêm 1 tuần, có thêm bắt lỗi, nếu gặp lỗi log lại ở file captcha.exe.config
Bạn nào bị lỗi thì thử mở file này lên, copy phần tag error send mình, hoặc send cả nội dung file ấy cũng được :)

cho hỏi em ko có LR hay WM em thanh toán captchapro cho mega bằng thẻ điện thoại hay game được không bác

Đã update, mega và pix chung link mediafire.com/xuanduc987. Các bạn làm mega nếu thấy lỗi thì mở file captcha.exe.config copy tag eror send mình nhé

đã down,bận coi đá banh nên chưa test. Mà bản update dung lượng ít hơn 1 nửa luôn.

Dạo này bận quá, nên thời gian để viết soft hơi ít. Chủ nhật này mình sẽ update lại soft pix để có thanh cuộn ở id, và sửa nút esc thành random trong dontsee, error, blank. Test và fixx nốt megatyper nữa @@
Cái vụ nút ESC thành random thì có nghĩa là nếu đang đánh mà gặp những code lỗi tam giác hoặc hình trống thì nó tự động ESC luôn mình ko phải bấm nữa phải ko bác Đ

Mình mua key = thẻ điện thoại được k bạn? Lâu rùi k MMO nên k có tiền wmz hay lr nữa @@

Cái vụ nút ESC thành random thì có nghĩa là nếu đang đánh mà gặp những code lỗi tam giác hoặc hình trống thì nó tự động ESC luôn mình ko phải bấm nữa phải ko bác Đ

:binhsua76: random có nghĩa là thay vì trước đây là gõ tắc dontsee thì giờ nó sẽ thành "don'tsee" "error" "blank" mình vẫn phải bấm ESC chứ bạn:binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week