Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Góp ý cho MegaCaptcha:
  • Khi 1 acc nào đó bị kicked hoặc pause thì bác để nó tự đếm ngược 10p (tránh bị ban), khi đếm xong thì tự nó sẽ tick vào acc đó để làm tiếp.
  • Lúc NxtImg, thì bác có thể để khung hình đang làm việc nổi bật lên được không, nhiều khi nó ra 2 hình 1 lúc, không biết gõ hình nào

Sáng làm thì không thấy lỗi gì, chỉ có 1,2 lần kicked ko hiểu lý do và 1 lần vừa hiện ra hình tự nhiên biến mất luôn và acc đó bị kicked

Mình mua key = thẻ điện thoại được k bạn? Lâu rùi k MMO nên k có tiền wmz hay lr nữa @@ :binhsua172:

Bị ban hết 2 acc rồi , bản cũ bị "stop working " hoài , mới tải bản mới về thì thấy nó loading hoài vô web kiểm tra thì ôi thôi 2 e đã ra đi :binhsua09:

Bị ban hết 2 acc rồi , bản cũ bị "stop working " hoài , mới tải bản mới về thì thấy nó loading hoài vô web kiểm tra thì ôi thôi 2 e đã ra đi :binhsua09:
Bị ban thì đành chịu đừng vào topic soft than nhé bạn , ko liên quan gì đến soft hết :binhsua76:

Mình thấy fix ESC thành random khá hay nè
Vì trc h mình ít dùng ESC lắm,vì biết nó chỉ có dont see lặp lại,mình toàn gõ tay error lun, chậm mà chắc
Đợi bản fix của XD :binhsua79:

sao bản soft pix 1 khung mình thấy phần hiện các id làm việc nó bé lại ấy nhỉ
log 8acc làm thí thấy đc có 7 acc, còn 1 cái phải kéo chuột xuống mới xem đc
kéo to soft ra thì cug bị vậy
bản cũ thì ko sao
ko bik do soft mới thế hay máy mình bị gì @@

sao bản soft pix 1 khung mình thấy phần hiện các id làm việc nó bé lại ấy nhỉ
log 8acc làm thí thấy đc có 7 acc, còn 1 cái phải kéo chuột xuống mới xem đc
kéo to soft ra thì cug bị vậy
bản cũ thì ko sao
ko bik do soft mới thế hay máy mình bị gì @@
bản 1 khung có thanh cuộn nên thế bạn ạ.

bản 1 khung có thanh cuộn nên thế bạn ạ.

:) thì đúng, ý mình là bản 1 khung cũ ko bị
bây h thế thì hơi khó nhìn hết mấy id đo mà

có ai chơi megaty k?giúp mình với,cho mình hỏi,Id chủ group k đánh có bị sao k?tại vì mem mình đông,mình sợ đánh banner quá,dị nó có gởi tiền k ah

có ai chơi megaty k?giúp mình với,cho mình hỏi,Id chủ group k đánh có bị sao k?tại vì mem mình đông,mình sợ đánh banner quá,dị nó có gởi tiền k ah

Bình thường chả sao đâu bạn

Bác Đức xem thử soft mega bị gì vầy. Mới mở lên đã bị

còn đây là file config http://www.mediafire.com/?fwba1xb3er3sgcj

Bạn xoá cái key error trong file config đi rồi chạy lại :), hình như trước đó bạn đang làm thì bị dis ra khỏi soft mà

Vậy la vẫn còn hiện tượng văng soft ha.Hiện tượng đó xảy ra như thế này nè bác Đức
1/ID coneting... lâu 1 tí thui là out liền(lúc ban đầu đó)
2/có ID bi ban cảnh cáo mà coneting là cung out luôn

Last edited by a moderator:
Bạn xoá cái key error trong file config đi rồi chạy lại :), hình như trước đó bạn đang làm thì bị dis ra khỏi soft mà

Vẫn không được bác Đức ơi. Tải file mới mà vẫn không xong

Góp ý cho MegaCaptcha:
  • Khi 1 acc nào đó bị kicked hoặc pause thì bác để nó tự đếm ngược 10p (tránh bị ban), khi đếm xong thì tự nó sẽ tick vào acc đó để làm tiếp.
  • Lúc NxtImg, thì bác có thể để khung hình đang làm việc nổi bật lên được không, nhiều khi nó ra 2 hình 1 lúc, không biết gõ hình nào

Sáng làm thì không thấy lỗi gì, chỉ có 1,2 lần kicked ko hiểu lý do và 1 lần vừa hiện ra hình tự nhiên biến mất luôn và acc đó bị kicked

Mình mua key = thẻ điện thoại được k bạn? Lâu rùi k MMO nên k có tiền wmz hay lr nữa @@ :binhsua172:

Bác Đ ơi sao cái soft PIX của em nó bị gì lạ lắm . Gõ từ 0 cho tới 130 code ko bị gì cả , nhưng cứ từ khoảng 140 code trở lên thì cái phần Nxtlmg nó cứ hiện code trước còn dưới khung đánh hiện code sau . Nếu mà mình đánh code dưới khung trước thì sau khi Enter nó lại hiện lại code đó trên phần Nxtlmg . Giống như kiểu 2 khung bị đảo ngược cho nhau ấy . Nếu mà mình đánh theo sợ bi lêch code mất , lúc đầu gặp tình trạng đó em cũng đánh theo như thường kết quả là bị band 1 acc

Bác kiểm tra giúp em với . Em nghi là do vậy nên em đánh lệch code nên PIX nó tính sai nên band cũng nên

Last edited by a moderator:
pác Đức lên yahoo send cho em cái key với, ko có gì làm pác ơi, giúp em, help me...:binhsua10:

Oh my God, đúng rồi đó Bác XD ơi, m cũng như bạn 45chip luôn ý, lúc đầu ko sao, gõ đc mấy trăm code nó bắt đầu loạn rồi này, code trc sau lẫn lộn luôn, sợ banned quá đành out vội, lát vô kiểm tra coi có sao ko, chớ 2gr đủ pay rồi h nó banned 1 phát là công cốc. :binhsua140:XD check lại xem nhé.:binhsua129:[url=http://www.upanh.com/12_03_12_09_13_44_upanh/v/erb77x8y1om.htm][/URL]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week