Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bác nào call XD giúp với, càn mua key gõ. Máy cũ hư, giờ buy lại máy mới cần key gấp:binhsua04:

Bác XD ghé qa cho buy key nhé, thanks, chuẩn bị gửi tiền: :)

/efa1bqCbHZMzS/Aisi0wtAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy
bác XD đang onl yahoo mà

Bác nào call XD giúp với, càn mua key gõ. Máy cũ hư, giờ buy lại máy mới cần key gấp:binhsua04:

Bác XD ghé qa cho buy key nhé, thanks, chuẩn bị gửi tiền: :)

/efa1bqCbHZMzS/Aisi0wtAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy

lúc tối mình cũng send tiền rồi và pm rồi mà chưa thấy bác ý gửi key lại . cũng đang cần gấp bác XD onl pm lại cho mình với :)

mình add đc id đầu tiên vào thì ok, xong rồi add tiếp id khác thì phải đợi cả phút, sao thế nhỉ

mình add đc id đầu tiên vào thì ok, xong rồi add tiếp id khác thì phải đợi cả phút, sao thế nhỉ
chắc chắn liên quan đến antivirus mình trước bị cái này kêu la ối zoi lên chả ai giải quyết được xuanduc còn bó tay may tự mò mẫm hóa ra nguyên nhân do cái avast của mình.

UHm, Không hiểu sao avast khiến cho soft kết nối internet bị chậm đi. Các bạn tạm disable lúc dùng soft, tốt nhất la dùng cái khác, như NIS key 120 ngày đầy ra mà

Pác Duc có thể tích hợp cái megatyper vào chung với pix được ko chứ cái này nó ko cho dk và hạn chế IP nên mỗi người thường thường là chỉ được có 1 id nên load rất chậm.

Bác xuanduc987 đâu rồi, send tiền và pm Yahoo mà mãi ko send hộ cái key, đang cần gấp...:((

Pác Duc có thể tích hợp cái megatyper vào chung với pix được ko chứ cái này nó ko cho dk và hạn chế IP nên mỗi người thường thường là chỉ được có 1 id nên load rất chậm.

thằng này có 15s, chỉ sợ timeout rồi bj ban

mình là newbie, cho mình hỏi soft captcha pro 2 khung có khác gì vs bản 1 khung ko ạ ? mình thấy bản 2 khung thì cũng chỉ hiện code ở 1 khung còn khung kia đâu có chạy gì đâu... ai giải thích giùm với :d

mình là newbie, cho mình hỏi soft captcha pro 2 khung có khác gì vs bản 1 khung ko ạ ? mình thấy bản 2 khung thì cũng chỉ hiện code ở 1 khung còn khung kia đâu có chạy gì đâu... ai giải thích giùm với :d
ặc, khung kia là next image, tức code sẽ load tiếp theo, bạn log chừng 3id vào soft là thấy nó chạy ah. Nhớ tick dấu x vào ô NxtImg Beta đã nhé :D

bản mới bị lỗi: lúc đầu log 4 acc pri 2,3 vào gõ bình thg, sau đó thêm 1 acc nữa vào gõ cho đều tay hơn thì có 1 acc bất kì bị "loading" tất cả các chỉ số

mình đã làm thử rất nhiều lần với các acc pri 0,1
vẫn bị như vậy
mạng VNPT, win7, đã test trên cả 2 sv pixandfit vs pixtyper

ặc, khung kia là next image, tức code sẽ load tiếp theo, bạn log chừng 3id vào soft là thấy nó chạy ah. Nhớ tick dấu x vào ô NxtImg Beta đã nhé :D
cho mình hỏi, key của captchapro_CPU & captchapro_C khác nhau à, mình add k đc, thế phải mua lại key hay pm XD lấy lại key #

cho mình hỏi, key của captchapro_CPU & captchapro_C khác nhau à, mình add k đc, thế phải mua lại key hay pm XD lấy lại key #

key nào của bản nào thì khi update lên bạn fải down dúng bản đó thì key mới nhận. Nếu bạn xài bản khác thì phải pm XD để có key khác

hình như 2 key 2 bản khác nhau . bạn nhiều tiền thì mua key khác :)) không thì pm xuân đức thương lượng đổi key T_T

hình như 2 key 2 bản khác nhau . bạn nhiều tiền thì mua key khác :)) không thì pm xuân đức thương lượng đổi key T_T
sao phải đổi key, trc bạn dùng bản nào thì h lại down bản đó về dùng tương ứng vs key bạn đg cóthôi chứ có vd gì đâu mà phải đổi key nhỉ:superman

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week