Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Mình dùng soft thì làm được cho nó nhiều hơn==> nó càng có lợi sao nó bắt lỗi chi vậy nhỉ

lập web ra ai chẳng mún mem làm trên web họ hả bạn :D cũng dễ hiểu thôi
làm soft hết web nó ế ko ai thăm viếng nó bùn

Pic lại thêm server mới rồi... bên server này load nhanh và không bị can't connect nhé mấy bác... cạp gần 2 tiếng rồi mà chưa can't connect lần nào...

Account chủ mới nhận được mail nhé :binhsua162:

Bác Đức xem chuyển qua server này nhanh cho anh em cạp ăn tết với bác ơi... Thanks bác^^

XD bản mới nhất dùng ngon ná, vẫn thi thoảng dính sub nhưng lói chung là ổn

Last edited by a moderator:
máy tui sao XD về mà chỉ add dc 1 id, đến cái thứ 2 nó báo lỗi login, toàn bảo login lại ko ah, có ai bị vậy ko. mà mấy nay sao đang dùng thì mạng bị điếc, vnpt nha, cứ chập chờn, hay do win bị lỗi

máy tui sao XD về mà chỉ add dc 1 id, đến cái thứ 2 nó báo lỗi login, toàn bảo login lại ko ah, có ai bị vậy ko. mà mấy nay sao đang dùng thì mạng bị điếc, vnpt nha, cứ chập chờn, hay do win bị lỗi
Bạn có chỉnh gì file host không? entrymania nó mới đổi ip thì phải @@

Bạn có chỉnh gì file host không? entrymania nó mới đổi ip thì phải @@
chỉ đổi file host để vào được facebook thôi, có chỉnh dns nữa để vào đc blogspot.com nữa, vậy cần phải chỉnh lại bình thường hả, mà sao mấy nay máy chạm giựt sao đó. đang bình thường thì mạng bị điếc, trong khi đường truyền bình thường, đang nghi ngờ win lỗi, để xíu chạy lại win thử

hỏi mấy nước khác có bị tình hình vậy không.........hay là chỉ riêng việt nam......pix nó còn thay đổi nữa......qua tết rùi up soft 1 lần lun

máy mình cũng như vậy ID đầu thì nhanh mấy ID sau cái thì lâu cái thì lỗi.

soft XD, vnpt, pri 3,4,5 load khá tốt,thỉnh thoảng bị can't connect chút, vẫn log nhiều 4 id bình thường

soft XD, vnpt, pri 3,4,5 load khá tốt,thỉnh thoảng bị can't connect chút, vẫn log nhiều 4 id bình thường

pix chừng nào cố định sever thì hãy làm ........giờ thì chỉ biết hóng thôi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom