Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

Check mail đi mấy bác... mình nghĩ bị cant connect nhiều là do nó đang chuyển server qua đây rồi đó... chắc vào gọi bác Xuân Đức dậy chuyển qua trang này thôi...

Ai có số điện thoại bác Xuân Đức không gọi bác ấy dậy trợ giúp anh em với nào :binhsua21:

MÌnh vừa chuyển rồi, vừa gõ test nửa tiếng

Thanks bác... bác test ok rồi thì post lên cho anh em với nhé...

Nhưng mình nghĩ chắc giai đoạn này nó mới chuyển server nên cũng chưa ổn định lắm đâu, khoảng 2,3 ngày sẽ ổn định...

Một lần nữa thanks bác :binhsua11:

Mình ko thử bản kia, nhưng đổi rồi thì gõ nửa tiếng vẫn thấy submit + cantconnect, lúc ấy nhìn bảng cmd đang ping google thì thấy đang request timed out => có lẽ do mạng

Sao cả bản 1 khung và bản 2 khung đều có mũi tên vậy bác. Không còn bản mà chỉ gõ ở 1 khung cố định nữa à :-s
Edit: bản 1 khung thừa cái mũi tên làm mình tưởng nó lại nhảy loạn xạ chứ :))

Last edited by a moderator:
tình hình là cant connect liên tục, trong khi ping thì mạng vẫn đều. Mạng ADSL VNPT 4m, không biết có phải do mạng yếu quá không. Nếu được Bác XD coi có thể khắc phục tình trạng này cho những mạng yếu không bác ơi

hôm nay có update bản mới nào ko ta :-s
tình cảnh biến động này ai mà ko lên net 1 ngày là như người mù lạc đường ấy
pó càng nhất là vụ pixprofit với pixandprofit , dư hơi nhảm nhí

Anh XĐ ơi sao cái bản mới này login với logout chậm wá, e login/out 1 acc mà mất gần 5' mới in/out đc. Cái này do soft chậm nay là do pix vậy anh? Nhìu khi login vào chờ gần 5' rồi bị báo lỗi fải login lại mấy lần mới đc :(

bác đức vào gấp nào ............... yêu cầu bác đức có mặt

Anh XĐ ơi sao cái bản mới này login với logout chậm wá, e login/out 1 acc mà mất gần 5' mới in/out đc. Cái này do soft chậm nay là do pix vậy anh? Nhìu khi login vào chờ gần 5' rồi bị báo lỗi fải login lại mấy lần mới đc :(
Mình cũng bị giống bạn nà , sáng giờ chả làm dc gì !!!!!!!!

BÁc Đức đi hú hí rồi à trời ơi cưu kìa

sáng giớ mấy bik bao nhiu thời gian, add ko tài nao dc acc , add dc 3 acc đầu rất lẹ , còn các acc tip theo cứ Error hoài lun à :(( !!!!!!

Tên miền cũ vẫn dùng được, nên tạm thời chưa up bản mới, để xem mấy ngày nữa nó có thay đổi gì nữa không, để đổi luôn

Tên miền cũ vẫn dùng được, nên tạm thời chưa up bản mới, để xem mấy ngày nữa nó có thay đổi gì nữa không, để đổi luôn

Đợi vài hôm cho ổn đã bác rồi up luôn 1 lần... ăn tết xong vô cạp là vừa rồi :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week