Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
soft 2 khung lần này ok rồi đó bác :D đỡ nhức mắt do nháy hình hơn soft 1 khung nhiều. Giờ chỉ còn vài vấn đề nữa thôi: Lần sau update bác cho thêm khi mà mũi tên chỉ vào ô nào thì khung viền ô đó đậm lên rõ ràng một chút để nhìn cap cho nhanh khỏi nhìn mũi tên, được chứ bác :D và còn cái menu keystroke nữa là xem như soft bác hoàn thiện 99% rồi đó :)) Thanks pa'c

bản 2 khung update mới hình như pause có vấn đề xuanduc ah. 1. pause rồi start lại nó không chạy. 2. CRT+F để pause không dùng được hay sao đó

khi bật soft ko log acc vào tắt mà nó đứng im re......

Soft bác XĐ mà sửa cái lỗi submit + can't connect như soft asian thì mới là số 1, cố gắng lên bác ơi :binhsua11:

Bác XĐ ơi soft mới 2 khung vẫn còn cách xa quá bác ơi gõ mỏi mắt quá, bác có thể đưa dòng status sang bên phải chạy dọc xuống, mình thấy bên đó còn trống mà, còn cái phóng to và nhỏ ảnh thì đưa xuống dướii cũng được mà bác, chứ 2 khung cách xà nhau quá gõ mỏi mắt ghê và tốc độ cũng giảm đi. Mong bác sớm hoàn thiện soft hơn

sao ko down đc link mới bác xd ới :(

mà sao pix đổi giao diện mà mình mới mở soft lên vẫn có mèo bình thường nhỉ =))

ơ... bác down soft mới up hôm qua chưa có mèo thế... soft mới up lên hôm qua ấy :binhsua16:

Bác Đức ơi... em có ý kiên này bác xem có đúng không nhé^^... :binhsua10:

Hiện tại thằng pix nó đang chuyển qua trang www.pixandprofit.com nên thường xuyên xảy ra tình trạng cant connect thì phải... em thấy mạng nào cũng bị... còn soft của bác chắc vẫn là link vào làm việc trên trang www.pixprofit.com nên bị cant connect điên loạn luôn phải không bác^^

Em có ý kiến hay là bác thử move link soft qua làm việc trên trang www.pixandprofit.com xem sao bác... nếu sai đừng ném gạch em nhé^^:binhsua08:

Đây là mail của nó gửi hôm qua cho mail chủ group:

Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

Vậy chở soft mới nữa xem sao....pix and profit........2 thằng này cãi nhau định làm ăn riêng đây mà :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week