Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
em đang xài lại soft cũ , bữa nó lặp code liên miên thì hôm nay vào gõ ko lặp cái nào + ko tam giác , hỏi có khùng ko =))
Xài bản cũ zậy, tam giác nhìu quá cũng đổ mồ hôi hột lắm :))

em đang xài lại soft cũ , bữa nó lặp code liên miên thì hôm nay vào gõ ko lặp cái nào + ko tam giác , hỏi có khùng ko =))
Xài bản cũ zậy, tam giác nhìu quá cũng đổ mồ hôi hột lắm :))

cái lặp code cũng là tam giác đấy , cứ esc thôi , chứ bản mới cũ gì thấy cũng như nhau cả :))

tam giác đỏ còn thấy liền rồi bấm esc
còn lặp code phải để ý, canh chừng xem có phải code này lúc nãy đã gõ rồi ko rồi mới đưa tay bấm esc mệt quá ku ơi :))

Nghĩa là thế này nè:

Trong hình mặc dù 3 code là khác nhau nhưng trên soft nó cứ hiển thị lặp lại cái code "nothrsh". Nếu cứ gõ theo code đó đương nhiên sẽ bị tính sai và ăn banned. Cái hình trên là mình dùng PTS để cho dễ hiểu thôi chứ thực ra các code lặp nó liền nhau chứ không cách ra như thế đâu :D
cao thủ :) , đã thank

Sáng mở mắt ra cạp cạp mà thế này là sao hen ???

Bác Xuân Đức ơi có cho mua nợ không em hết hạn key rồi :( Mà tiền chưa về :( Cho em lần này thôi nhé :(

cái nì chú Đức phải tập trung nhanh giúp anh em

tóm lại là bây h nên dùng soft dc up date ngày bao nhiêu hả các bạn, cái ít lỗi nhất ấy, mình gà thông cảm

tóm lại là bây h nên dùng soft dc up date ngày bao nhiêu hả các bạn, cái ít lỗi nhất ấy, mình gà thông cảm

xài bãn cũ trước update mới nhất 1 đợt đi bạn
cái bản mà ko bị lỗi tam giác, em gõ 3h bị lặp có 1 code

Có ai bị hiện tượng dùng soft XD bị submit ko gõ được ko ?
Có ai tìm ra giải pháp chưa !

Có ai bị hiện tượng dùng soft XD bị submit ko gõ được ko ?
Có ai tìm ra giải pháp chưa !

nhờ bị như thế này hôm qua vài lần nên mới bị ăn ban 1 acc @@ tối qua ngủ sớm :)) cho out group luôn âm 3$ :)) ối sao toàn ban lúc mình ko có $ :))

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

sau khi check các 8 acc chủ tổng thiệt hại là 9$ nhưng trong đó thiệt hại chỉ còn lại 7$

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

bác XD mau chóng xem gấp lại soft , có phải do soft ko ? @@

ờ nhắc mới nhớ đêm qua bị j submit hơn 30' ko load nỗi 1 code nào lun, log vô cứ bị tăng pri, nhưng trưa nay vô soft gõ bt nên quên béng dzụ này :))
đêm nay thế nữa thì khỏi test pri :))

ờ nhắc mới nhớ đêm qua bị j submit hơn 30' ko load nỗi 1 code nào lun, log vô cứ bị tăng pri, nhưng trưa nay vô soft gõ bt nên quên béng dzụ này :))
đêm nay thế nữa thì khỏi test pri :))

hôm qua e log ra vô cũng cỡ 10 lần lần để test coi gõ đc chưa ai dè đâu hôm nay ăn ban @@ hic hic , bác XD xem lõi soft gấp cho ae nhờ :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,624
171,660
Latest member
ththao1888

Most viewed of week

Most discussed of week