Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bản mới bị lặp code , đêm qua test 1h30' ko thấy lặp, nhưng trưa nay thì dính lỗi này, với lại tam giác đỏ cũng có, 1h khoảng 6 cái
Vừa bị ban 1 id
Vào view thì thấy code bị lặp :(

Bạn nói rõ cho mình biết là vào view thấy code bị lặp nghĩa là sao nhỉ

mình dimiss nó ra khỏi group rùi , pix nó điên mà, có id bị banned, mà ko lẹ tay dimiss, nó banned lại chính id đó lun

Bản mới bị lặp code , đêm qua test 1h30' ko thấy lặp, nhưng trưa nay thì dính lỗi này, với lại tam giác đỏ cũng có, 1h khoảng 6 cái
Vừa bị ban 1 id
Vào view thì thấy code bị lặp :(
Hôm nay mình gõ cũng bị tam giác đỏ vài cái nhưng lên update tình hình mình thấy nhiều người dùng soft cũ với soft asia cũng kêu vậy. Đa phần rơi vào cái tầm "tam giác đỏ như mưa". Chắc là tình trạng chung của pix thôi.

Uhm, tam giác đỏ thì không nói, nhưng lặp code "trên lý thuyết" là không thể, lạ thật

mình cài win xp , tam giác đỏ cũng có nhưng ko đến nỗi như mưa :D nếu như mưa chắc đã ko dám gõ rùi :D

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

chài , thế có ai xài bản mới mà bị lặp code giống mình ko vào báo cáo cho bác xd sửa soft nè !!!

Bạn nói rõ cho mình biết là vào view thấy code bị lặp nghĩa là sao nhỉ
Nghĩa là thế này nè:

Trong hình mặc dù 3 code là khác nhau nhưng trên soft nó cứ hiển thị lặp lại cái code "nothrsh". Nếu cứ gõ theo code đó đương nhiên sẽ bị tính sai và ăn banned. Cái hình trên là mình dùng PTS để cho dễ hiểu thôi chứ thực ra các code lặp nó liền nhau chứ không cách ra như thế đâu :D

sao em dimiss nó ra khỏi group chính, cho cái id bị ban đó vào 1 group bỏ đi, thì view nó ko ra code, mà hiện thế này nè

chạy máy ảo win xp!soft update mới ngày 15-12 vẫn còn bị tam giác(có lẽ tại code kẽm gai) và đôi khi lặp 1 2 code!

chạy máy ảo win xp!soft update mới ngày 15-12 vẫn còn bị tam giác(có lẽ tại code kẽm gai) và đôi khi lặp 1 2 code!

cách khắc phục là Esc hoặc don't see là giải pháp tốt nhất cho lặp code chờ bác XD sửa thôi , chứ gõ vào là sai thì cách đã nêu là hữu hiệu nhất

Sao mình down bản captchapro ban 13/12, sao chức năng hiện code kế tiếp không hoạt động nhỉ? Thấy mấy bạn bảo tốt. mà mình thì không xài đc là sao ?? Vẫn cam phận xài bản cũ tháng 11, bị tình trạng lặp code khá nhiều, tăng pri dễ sợ lun.

Sao mình down bản captchapro ban 13/12, sao chức năng hiện code kế tiếp không hoạt động nhỉ? Thấy mấy bạn bảo tốt. mà mình thì không xài đc là sao ?? Vẫn cam phận xài bản cũ tháng 11, bị tình trạng lặp code khá nhiều, tăng pri dễ sợ lun.

mình xài thấy cải thiện hiện code kế tiếp mà :D hiện nhanh luôn là đằng khác :D

Tối qua 2 máy test okie. Hôm nay xuất hiện tam giác tăng thêm. Tỷ lệ 5,6 tam giác/h. Lặp code chưa phát hiện. VNPT

vừa gõ liên tục 2h, tam giác 8 cái, bị lặp 1 lần code
hồi trưa xui sao đó bị lặp 1 lúc 3 hình dẫn đến banned >"<
mạng sctv - win xp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member