Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
có gặp t.hợp code giống nhau, mà cứ đánh @@ hok bik có sao hok

dạo này hay bị hình ảnh lặp lại, không biết là do pix hay do soft nhỉ?

Ai ko chơi soft cho cái so sánh với nào :"> , cứ type lại mất công quá :(, hôm nay ít hơn 2 hôm trước rồi :-s

Có ai bị hiện tượng đăng nhập rất lâu mới vào được soft ko :(, hic mình bị sao thế này :-s

vừa mua cái 2 tháng.
chủ topic support nhiệt tình.
giờ người việt nam xài hàng việt nam luôn,còn mấy cái 5panel asian lâu lâu lấy ra chơi:binhsua112:

nản quá , các bác xem hộ em với , không bác XuanDuc vào giúp em , vừa mua xong , lúc đầu vào chạy ngon , sau đó em thoát ra , bây giờ vào lại không vào được nó cứ hiện lên

bác xem giúp em là lỗi gì nhé
thanks

nản quá , các bác xem hộ em với , không bác XuanDuc vào giúp em , vừa mua xong , lúc đầu vào chạy ngon , sau đó em thoát ra , bây giờ vào lại không vào được nó cứ hiện lên

bác xem giúp em là lỗi gì nhé
thanks

Cái này mình gạp rồi. Bạn xóa software hiện tại đi. down lại cái mới. sau đó down cái fix key cũng ở trang 1 luôn. pas key cũ của bạn vô,click 3g->Norm. pas key mới vào. ok rồi đó. làm đc thì click thanks nha :binhsua90:

Cái này mình gạp rồi. Bạn xóa software hiện tại đi. down lại cái mới. sau đó down cái fix key cũng ở trang 1 luôn. pas key cũ của bạn vô,click 3g->Norm. pas key mới vào. ok rồi đó. làm đc thì click thanks nha :binhsua90:
mình làm rồi vẫn bị báo lỗi đó bạn ạ :(
click 3g-norm không được , norm-3g thì được

soft làm được 3 tiếng, mình thoat ra vào lại thì bị lỗi nhu thé này:: đã chỉnh thời gian như hướng dẫn #1 nhưng vẫn bị ......ai chỉ mình voi

soft làm được 3 tiếng, mình thoat ra vào lại thì bị lỗi nhu thé này:: đã chỉnh thời gian như hướng dẫn #1 nhưng vẫn bị ......ai chỉ mình voi

hy vọng bạn làm được ha

đang làm thì hiện ra 1 bảng toàn dấu chéo đỏ
mình chọn dấu chéo đỏ cuối cùng và thoát soft lun
có ai giải thích giúp mình ko :((

hix lỗi này là sao hả cả nhà! bị mấy lần rùi đấy huhu:binhsua76:

Dạo này soft bác sao load *** mèo chậm vậy.e thử soft asian thì rõ nhanh.bác cố khắc phục giúp ae kiếm ăn nha bác @@

Dạo này đang đợt thi giữa kì mà, các bạn cứ send tin off cho mình, hoặc đợi khoảng 8h tối là mình onl. Còn việc gia hạn có thể gia hạn trước mà. Trước hạn 3 ngày có nhắc nhở :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week