Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
asian ngon mà các bro :|

ai chả biết mà thích dùng hàng việt nên mới vậy :(
Thiệt tình bác xuân đức nhà ta support kỳ quá à :(

Các bạn cho mình hỏi, lập group thì khi lập acc mới có phải face IP không hay cứ out ra làm acc khác với mail khác rồi cho vào group thôi à.
Bài #1 có nói đến việc soft phải face IP là ntn, face khi nào, anh em chi giúp

Các bạn cho mình hỏi, lập group thì khi lập acc mới có phải face IP không hay cứ out ra làm acc khác với mail khác rồi cho vào group thôi à.

Có vụ này nữa hả ? Mình thì chả fake phiếc gì cả . Làm vèo vèo :D có acc nào vứt acc đó vào là vù vù thôi :D

Hiện nay pix không còn chặn IP nữa nên không phải fake làm gì. Bạn cứ làm như binh thường,lập hết tài khoản nàu đến tài khoản khác cho joint vào group thôi. Chúc bạn kiếm được nhiều tiền.

Trời ạ! 2 ngày rồi mà chưa thấy bác xuân được gửi key @@! Không biết bác có gặp chiện gì ko may ko nữa T_T! Hix!

Có ai thấy Xuân Đức đâu ko?đang chờ 2 key của chủ thớt.....3 hồn 7 vía XD về forum đi nào:D

Mấy hôm nay ốm quá, hôm nay giờ mới onl được, bạn lehongphongvt mình pm từ hôm qua mà ko thấy gì cơ mà nhỉ

có ko sao emksao kỳ vậy ta! Em ko thấy comment của bác! Chắc có trục trặc rồi! Nếu pm ko dc thì bác gửi tin trong forum mmo4vn dùm nha!
nếu bác có onl thì pm onha_kiemtien hoặc biettruoc_chang_themyeu dùm em nha!
em mua thêm 1 mã nữa :)
---------------
Bác khỏe lại là mừng rồi! Cứ sợ bác gặp chiện gì ko à :(

Mấy ngày nay sao soft can't connect hoài thế nhỉ, 10 mấy phút bị lần (buổi sáng cũng bị luôn), có bác nào có bị giống em ko nhỉ

Halloween888 said:
chủ thớt cho hỏi soft add được bao nhiêu nick thế
có xóa được nick đã add ko vậy
=> soft của XD là mua theo tháng bạn ^^!
còn add thì hình như trên >5acc (vì mình có 5acc và add hết vào thì vẫn ok) ^^!
nick đã log vào soft rồi thì right click sẽ có chức năng log out ra khỏi soft đó bạn !

Chúc mọi người làm việc vui vẻ :D:D

Cho hỏi bác Xuanduc thường Onl mấy giờ để e còn xin key ạ....với lại còn thiếu bác 0.5$ tháng rùi chưa trã nữa:binhsua112:....kì này e trã nốt 2 tháng luôn ạ :binhsua115:

a Xuanduc ơi e gửi a 1$ rùi đó cho cho e xin key làm việc đi a
TK của e là WMZ:Z329862084076

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week