Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Sao soft hôm nay làm tí lại out ra là sao nhỉ? Có ai bị như vậy không?

Hôm nya pix sao không mà chơi buổi sáng ngồi đợi dài mỏ speed 4.0 hay soft ko biet XD xem lai nhé! Mà ca tuần nay choi chán lắm

Mình vẫn làm soft Capchapro bình thường nhé !:binhsua03:

1 tuần hết 6 ngày bị như thế này, làm ăn gì nữa :((

thanks, mà bạn có bị mất pic ko nhỉ? mình bị mất không ah, lần nào cùng vậy ah, muốn được 1000 pic phải đánh trên 1100 đó, hôm nào may mắn thì đánh khoảng 1070~1080 (trừ đánh sai luôn đó, ma minh nghĩ mình đâu đánh sai gần 100 pic vậy được)

thieucuong said:
1 tuần hết 6 ngày bị như thế này, làm ăn gì nữa
=> Bạn ơi mình biết lỗi gì nè ^^! đó là do có 1 chương trình khác đang chạy trên máy của bạn và xung đợt với soft XD đó bạn ^^! Lúc trước mình mới lần đầu dùng Soft XD cũng bị như vậy vì xung đợt giữa cái chương trình "ultra suft" với soft đó bạn ^^!. Bạn nên xem lại máy xem có chuơng trình nào chạy làm xung đột không nha :p

vuonghoang said:
thanks, mà bạn có bị mất pic ko nhỉ? mình bị mất không ah, lần nào cùng vậy ah, muốn được 1000 pic phải đánh trên 1100 đó, hôm nào may mắn thì đánh khoảng 1070~1080 (trừ đánh sai luôn đó, ma minh nghĩ mình đâu đánh sai gần 100 pic vậy được)
=> Thường thì soft XD có cái "Count" là thông báo số lần mình đã nhập kể cả sai,đúng và error (don't see) luôn đó bạn. Bây giờ mình cũng vậy nè gõ 4 acc pri 0 thì phải 1100 để cho nó chắc chắn là >=1000capt ^^!. Cái bạn nói là sai không quá 100 mình không biết nói sao nữa ^^! tại cái này là do tùy mỗi người gõ như thế nào thôi vì nếu 1100/4acc pri 0 như mình thì trung bình mình sai <=25pic ^^! (mình gà :(:)(( huhu )

Chúc mọi người capt vui vẻ :D:D

sao minh bi banned nick hoai the co pro nao giai thik dum ko

Có thể do bạn vừa đăng nhập trên soft vừa đăng nhập trên web :D.
Hoặc bạn payout (reset code pix done) về 0 nên nó del.Mình chỉ biết có vậy +_+

sao mình vô sof ko dc, mới hồi chiều còn làm bt, giờ mở sof ra nó đòi key??? nhập key cũ vô vẫn ko dc, mình mới mua chưa dc 1 tuần mà, huhuh, giúp mình với

sao minh bi banned nick hoai the co pro nao giai thik dum ko

đánh sai nhìu, bị time out nhìu nên banned

sao mình vô sof ko dc, mới hồi chiều còn làm bt, giờ mở sof ra nó đòi key??? nhập key cũ vô vẫn ko dc, mình mới mua chưa dc 1 tuần mà, huhuh, giúp mình với

bạn có làm trên máy khác ko? @@

Bác chủ thớt đâu rồi! Tưởng sáng gửi tiền thì tối bác cấp key cho chứ :( Đến giờ vẫn chưa thấy add yahoo và send key! Em đang cần gấp để tối có soft chiến capt đầy T_T

Hĩ giờ này vẫn chưa thấy chủ thớt! tối nay ko biết chiến bằng cái gì đây! Quay lại soft free thì chập chòn quá :(

Cứ gởi tiền vào rồi nhắn tin offline là đươc!

up lên cho chủ thớ xuất hiện! Ko có soft lười chiến cap quá! bác chủ thớt đâu rồi vào cho em xin cái key :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom