Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
View attachment 3843
hix lỗi này là sao hả cả nhà! bị mấy lần rùi đấy huhu:binhsua76:
Cách 1: Bạn kéo khung lỗi đó sang bên cạnh vẫn gõ đựoc tiếp mà.Thử đi nhé!!
Cách 2: tải phần mềm mới về chạy lại xem sao(thoát hết phần mềm ko cần thiết ), hoặc cài lại win nhé>>>
chúc bạn kiếm tiền vui vẻ!!

Cái soft mới gia hạn 2 tháng,xài được 3 ngày cài win nó đòi cái code khác hỏi chủ thớt có cứu dc không mà cũng không trả lời,buồn thật.

MÌnh ngày nào cũng onl mà. Mà yh hình như ko hiện đủ tin offline. Bạn nào thấy mình onl rồi mà chưa trả lời thì pm lại nhé.

thế này là sao :((

Bạn trên format lại datetime như post 1 nhé, chú ý shortdate là M/d/yyyy, của bạn là dd/MM/yyyy

soft của bác sao hôm nay em vào lại bắt nhập key là thế nào mua chưa được 1 tuần mà
đã gửi pm, buzz nick chat

cho mình hỏi là làm sao dùng được soft XD trên win XP cài trên nền win 7 nhỉ ? Mình cài xong Win XP trên nền Win 7 rồi , copy soft cả key nữa sang mà ko sài được nó đòi key mới

mình cũng bị giống bạn này. Vì win 7 bị tam giác nhiều quá phải cài lại XP nhưng cài xong thì paste key ko đc. bác XD vô chỉ giùm với. mà hình như cái code để gửi cho bác cũng đã thay đổi thì phải.

Bác xuanduc gửi Key cho mình đi mình đã send LR cho bác rùi , mình chờ sáng tới giờ , pm yahoo nghe nói bác ẩn mà ko thấy trả lời, bác làm nhanh cho tớ cái nha. THanks

Bác XuanDuc có thể fix lỗi kết nối của bác được ko. Nếu đem sof này với sof của asian thì cái bác yêu cầu đường truyền phải mạnh và hiện tại thì lỗi tam giác của bác bị rất nhiều còn asian thì ko thấy.

ak,các pro nào giải quyết dùm em cái chuyện soft với, sao tự nhiên mới cài driver mới cho máy up boot cho máy xong ké chạy soft nó bắt điền key mới??? chưa hết hạn dùng mà! :(( h làm sao đây
đã liên lạc đc và sửa chữa xong. vote 1 phiếu cho support nhiệt tình của bác

Last edited by a moderator:
các Pro cho mình hõi. Mình xài USB 3g cũa MoBifone thì có xài được soft này ko :binhsua76: mình thấy hơi khó hiễu về phần key khi cắm USB vào.Thank pro

Bác Xuân Đức support cho newbie nhiệt tình quá! Vote!

CÁc bạn mới dùng thì chạy bản _CPU đó, key ko đổi khi cắm usb

hum qua đang xài ngon lành hum nay lại bị lỗi .
:binhsua117:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week