SCAM Số Z327025432162 scam - Nick forum: viethung999

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000

Attachments

40.4 KB · Views: 117
Nick viethung999 là của mình. Rất xin lỗi mọi người vì nick đã để pass quá đơn giản, vô tâm để scammer lợi dụng.
Hiện tại mình còn 1 nick clone là manchestercity. Nick đó là nick clone. Mình đã lập 1 topic để thông báo với BQT.
http://mmo4me.com/threads/bi-mat-acc-nho-mod-xu-ly-ho.164398/
Ko biết có ai bị scammer lợi dụng chưa ? Nếu có mình xin nhận trách nhiệm đền bù thiệt hại do scammer gây ra.
Nếu BQT ko thể thông cảm unban nick viethung999, thì mình sẽ chính thức dùng nick mới này làm nick chính, ko sử dụng nick manchestercity nữa (vì 1 lý do tế nhị là ở VN số lượng người thích MU rất đông và hầu hết đều ghét Manchester City).

Up cái, mong MOD @legialoc sớm thông qua việc unban nick viethung999 giúp mình.
Ngoài ra mình cũng có lời xin lỗi nhoxphonui vì những gì ko đáng có xảy ra giữa anh và em (về việc góp ý trong topic sell tut của em).

Up cái, mong MOD @legialoc sớm thông qua việc unban nick viethung999 giúp mình.
Ngoài ra mình cũng có lời xin lỗi nhoxphonui vì những gì ko đáng có xảy ra giữa anh và em (về việc góp ý trong topic sell tut của em).

Đã banned hết các nick clone, do chưa có thiệt hại gì xảy ra nên bạn có thể tiếp tục hoạt động với nick này.
Lưu ý: Forum cấm clone, nếu còn phát hiện bạn clone , bạn sẽ được loại bỏ khỏi forum.

Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back