So sánh thẻ ATM của Đông Á và ViệtComBank

Thẻ ATM dùng trong nước của ngân hàng nào tốt

• Total voters
    389
  • Poll closed .
bà dì xài VCB mà bả chê lên chơi xuống nên mình ko làm, hiện h có ACB vs Đông Á
Đông á thì gd, chuyển khoản nhanh, nhưng phải đóng phí hàng năm và phí chuyển khác vùng
ACB thì chuyển khoảng delay khoảng 2-3', nhưng ko có phí chuyển khác vùng nhưng có phí hàng năm ( mình đk lúc khuyến mãi nên ko cần đóng phí hàng năm ):D

Mấy bác ở sg mà xài Đông Á đảm bảo ức chế, chạy cả chục trụ ATM không rút được tiền, mình chuẩn bị từ bỏ Đông Á đây :(

dùng cả 2 đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee cái nào cũng ngon cái nào cũng tot cả

Mình xài Đông Á thấy cũng khá ok, nếu mà k rút được thì vào thằng ngân hàng đưa CMND ra rồi rút thôi, nhanh lẹ, Đông Á thì ở 1 số tỉnh chưa hỗ trợ thì đi tìm ATM/bank cũng chết :|

ĐA khu Thanh Xuân mình n`, nhg ra khỏi là tìm hộc bơ, đc. cái là tiền trong cây hầu như lúc nào cũng rút đc., thông báo gd nhanh, k bị jữ tiền duy trì thẻ...

Có ai biết cái token của Techcombank k nhỉ, vừa làm mà sao nó chém tiền mình ác quá :(

Vote cho EAB vì giao dịch nhanh và phí đăng ký sử dụng thẻ cũng như giao tiếp của nhân viên
Vote cho VCB vì cái tên Ngoại thương

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

Mình xài Đông Á thấy cũng khá ok, nếu mà k rút được thì vào thằng ngân hàng đưa CMND ra rồi rút thôi, nhanh lẹ, Đông Á thì ở 1 số tỉnh chưa hỗ trợ thì đi tìm ATM/bank cũng chết :|

VCB còn hỗ trợ ít tỉnh hơn.Rút thì giờ có BankNet rồi lo gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week