So sánh thẻ ATM của Đông Á và ViệtComBank

Thẻ ATM dùng trong nước của ngân hàng nào tốt

• Total voters
    389
  • Poll closed .
vote Đông Á mình đang xài Đông Á đây, đặc điểm:
mỗi tháng tốn 9k9 tiền phí sử dụng các tính năng trên ebanking (sau khi đăng kí ebanking)
một số bạn nói là nó khó làm hơn VietComBank nhưng mình thấy dễ hơn.... lúc trước cũng định qua VietComBank nhưng lúc vào đăng kí nó đưa cái tờ điền thông tin còn nhiều hơn Đông Á. Lúc đăng kí Ebanking mình chỉ cần lên nói nó 1 tiếng đưa CMNN rồi xong 5p nó đưa mật khẩu ebanking liền chứ đâu có lâu như mấy bạn page1 nói đâu ta ???? :(:(

đang dùng đông á
- k có phí hàng năm
- gửi tiền, gd nhanh chóng, ebanking đầy đủ,
- nhiều cây atm rút tiền rất tiện
chỉ có nhược điểm là chuyền tiền mất 5k phí :m187:
đăng ký 1 tháng mất 10k chuyển tiền >200k k mất phí đâu bác

mình đăng kí IB@nking của VCB mất có 15 - 20 phút là dùng dc. rất đơn giản. VCB làm thẻ nó giữ 50k, nhưng chuyển tiền thì free. còn đông á fee 5k :)

ai cũng dùng dab, chắc phải đi làm 1 cái mới dc :D

xài VCB quen rùi nên vote cho VCB, xài ngân hàng khác cực ngại luôn, mà tùy từng máy ATM, có máy rút đc 17.5M/lần (máy ở Đông tác - chùa bộc)

ĐA 1 năm 50k - VCB lâu rồi ko xài nên ko rõ có free nữa ko
ĐA 1 ngày 20tr muốn rút nhiêu lần cũng đc
VCB 1 lần rút tối đa hình như 2tr thì phải nên rút 20tr thì mất 10 lần

bữa rồi, có thằng nó bảo với mình là đã mmo thì phải có vcb, ai dùng đông á cơ chứ
Nản chả muốn nói nữa.

trước giờ dùng vcb, cũng đang tăm tia định làm cái Đ.A tại thấy cũng nhiều người gd qua Đ.A!!!!

ai chả muốn làm nó, nhưng mà thằng vcb này ở thành phố thì nhiều mà ở nông thôn thì ít chi nhánh quá, nam định đâu có chi nhánh nào

ai chả muốn làm nó, nhưng mà thằng vcb này ở thành phố thì nhiều mà ở nông thôn thì ít chi nhánh quá, nam định đâu có chi nhánh nào
Cậu rút ở NH cũng hệ thống với nó cũng được mà, còn giao dịch thì Ibanking, thích ở cái khoản không mất phí ;)
p/s: tớ mới xon xen tìm hiểu thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom