So sánh thẻ ATM của Đông Á và ViệtComBank

Thẻ ATM dùng trong nước của ngân hàng nào tốt

• Total voters
    389
  • Poll closed .
:binhsua04::binhsua04::binhsua04: thấy topic nào cũng có bác, coi chứ đi nghĩ mát lần 2 đó bác :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

ừm, tại lúc đó ham hố lên cấp quá nên spam, giờ đây là thảo luận thật sự mà, topic nào tui cũng đọc qua rồi mới comment

- - - Updated - - -

Phí năm 50k đó! Mà nếu là sinh viên thì ko tốn phí hằng năm.

ủa là sao bác, em học trong trường đại học rồi cái thằng sinh viên là cộng tác viên của đông á nó nói làm thẻ miễn phí nên làm luôn, vậy cái thẻ đó có miễn ko

Kết cái cách làm việc của nhân viên đông á chỗ mình.tiếp đón khách hàng rất thân thiện chu đáo. k hack dịch như 1 số chi nhánh ngân hàng khác chỗ m.trình bày vs đứa nhân viên k thấy động tĩnh gì xong mấy phút sau nó hỏi lại m có việc gì :binhsua85:
trước đi làm thẻ ĐA.đến hạn 1 tuần lấy nhưng thẻ chưa chuyển về đến chi nhánh chị nhân viên xl rối rít xong lấy sdt hẹn mang đến tận nơi :binhsua14:
phê luôn chị nhân viên huống chi là Đông Á :binhsua07:
còn thẻ nào cũng có ưu nhược điểm riêng.tùy vào chỗ b sinh sống nó thế nào và tính chất ông việc của b :)

50k phí một năm cũng đâu có gì đâu, mình thì thích dùng atm đông á hơn, chắc tại do dùng lau rồi thành quen

có ai biết ngân hàng nào internet banking free khoản lên xem số dư không. Mình chỉ muốn kiểm tra xem có ai gửi tiền chưa để khỏi mắc công ra atm kiểm tra chứ không quan tâm phí chuyển khoản gì lắm:binhsua10:

có ai biết ngân hàng nào internet banking free khoản lên xem số dư không. Mình chỉ muốn kiểm tra xem có ai gửi tiền chưa để khỏi mắc công ra atm kiểm tra chứ không quan tâm phí chuyển khoản gì lắm:binhsua10:

internet banking kiểm tra tiền thì làm gì mất phí

VCV ko tốn phí hằng năm j đâu nhe các bác. Em call rùi. Nó báo là ko tốn đồng nào hit =)). Đang xài nó mà

Mình ilove VCB vì giao dịch nhanh gọn.Nhân viên chuyên nghiệp có gì hót đều được alo hướng dẫn tận tình.Internet banking và chuyển tiền đều không mất phí.

Đông Á thích hơn :)

Đông Á thích hơn :)

DA tốn fee bà cố . nào là fee chuyển khoản .
ttrên internet lại éo chuyển khác ngân hàng được
fe hàng tháng theo hạn mức cũng vãi chưởng 10k <10 củ , 100K/tháng nếu 100 củ .
quá vãi :binhsua155:

Cái poll vãi hàng : vietcambank ACB? một thằng ngoại thương một thằng Á Châu cho chung 1 poll

VCV ko tốn phí hằng năm j đâu nhe các bác. Em call rùi. Nó báo là ko tốn đồng nào hit =)). Đang xài nó mà
Thật ko bác :D ? Thấy giang hồ đồn 1 năm tốn 100k kìa :D .

Cứ VCB mà xài chả tốn phí mà thông dụng nhất

VCB vừa thông dụng vừa có thể chuyển ngoại mạng được, còn Đông Á chỉ xài nội mạng được thôi + 5k phí nữa

Thật ko bác :D ? Thấy giang hồ đồn 1 năm tốn 100k kìa :D .
nhưng mà nó ko như DAB ! DAb gd nhiu thì trừ tin nhắn báo về bấy nhiêu ! còn vcb cả tháng có 2 lần đi rút tiền và 2 lần nhận tiền mà trừ hêt mịa 9K tin nhắn ! :(

thích dùng đông á,nhưng nó trừ phí atm giao dịch cũng cao...
1 lần rút amt 1 phát 20t
còn vcb giới hạn 5t 1 lần rút cũng hơi bực
:binhsua46: làm luôn 2 thẻ hot nhất bây giờ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom