Sở hữu thẻ Visa TRUSTcard có nhiều tính năng vượt trội

Status
Not open for further replies.
Chào bạn. mình có mấy câu hỏi mong bạn trả lời giúp
cái này có with tiền từ paypal về đc k bạn? nếu mình ko dùng tên thật để đăng kí có đc k? nếu mình mua thẻ có cần phải CMND ko? và phương thức nhận thẻ ntn vậy?

dùng trustcard ver PP có cần trùng họ với tên kô nhỉ? và khi with về bank nữa? ai biết chỉ dùm nha. tks.
được bạn with tiền về được luôn bạn

mình nên chọn mệnh giá bao nhiêu để veri PP

Chào bạn. mình có mấy câu hỏi mong bạn trả lời giúp
cái này có with tiền từ paypal về đc k bạn? nếu mình ko dùng tên thật để đăng kí có đc k? nếu mình mua thẻ có cần phải CMND ko? và phương thức nhận thẻ ntn vậy?
Bạn dùng tên họ gì cũng được cả nên bạn yên tâm bạn nhé.

Mình có thể ra đại lý để mua thẻ đc ko bạn ơi? Nếu có bạn cho mình cái địa chỉ ở Hà nội nhé

Mình có thể ra đại lý để mua thẻ đc ko bạn ơi? Nếu có bạn cho mình cái địa chỉ ở Hà nội nhé
Bạn ơi bạn mua trên site đi bạn 3 ngày là bạn nhận được ngay ạ. Hà Nội chưa có đại lý bạn ơi, nếu bạn có gần của hàng điện thoại nào đó bạn cho mình số phone hoặc email để mình contact mời họ làm đại lý rồi bạn sẽ mua thẻ tiện lợi cho bạn hơn bạn nhé

Mua thẻ game + điện thoại ở đâu đây ???? Pm cho support thì chỉ nhận đc câu trả lời là " search google " . Làm thế ai dám nạp tiền vào ?????????????????????????????????????????????????????????????????

trước có mua thẻ nhưng là thẻ ảo để very PP thôi, giờ muốn lấy thẻ thật với thông tin đó đc không?

mie cái thẻ này đem đi thanh toán dù gate từ chối nó vẫn trừ phí :|, mỗi lần nhấn 1 phát tốn hơn 20k :| ăn tiền cũng vừa vừa thôi

đánh dấu ! vài buawdx đủ tiền rồi mua

Mua thẻ thật với thông tin cũ đó như thế nào?
Hôm qua pm support thì kêu không with về bank đc.
Ông trustpay giải thích dùm cái, không tin nổi vào cái đội ngũ support này nữa

Mua thẻ thật với thông tin cũ đó như thế nào?
Hôm qua pm support thì kêu không with về bank đc.
Ông trustpay giải thích dùm cái, không tin nổi vào cái đội ngũ support này nữa
Support trustcard làm ăn chán lắm bạn ơi . Mình đã bỏ luôn ko sử dụng trustcard nữa cũng vì lí do này :D .

Support trustcard làm ăn chán lắm bạn ơi . Mình đã bỏ luôn ko sử dụng trustcard nữa cũng vì lí do này :D .
Người ta support cho nhiều người chứ đâu riêng mày
Cái gì cũng từ từ chứ chứ nói chuyện kiểu mày k support là phải

Người ta support cho nhiều người chứ đâu riêng mày
Cái gì cũng từ từ chứ chứ nói chuyện kiểu mày k support là phải

Mình lịch sự mà bác này thích nói " mày tao " à ? Để tao nói mày nghe , tao pm support mua thẻ nạp tiền thì nhanh lắm . Nhưng cần hướng dẫn veri và mua mấy cái card điện thoại thì lũ support trustcard bảo đek rãnh . Muốn biết cách sử dụng trustcard thì search google . Mày thử lên google search xem trustcard có hướng dẫn mua card điện thoại không nhé . Search không ra thì tự hiểu :)) .

chủ thót cho hỏi muốn mua thẻ bằng vcb thì làm sao vậy trong đó thyấy chỉ có bảo kim và lr à

Mình lịch sự mà bác này thích nói " mày tao " à ? Để tao nói mày nghe , tao pm support mua thẻ nạp tiền thì nhanh lắm . Nhưng cần hướng dẫn veri và mua mấy cái card điện thoại thì lũ support trustcard bảo đek rãnh . Muốn biết cách sử dụng trustcard thì search google . Mày thử lên google search xem trustcard có hướng dẫn mua card điện thoại không nhé . Search không ra thì tự hiểu :)) .

Chào bạn , trước tiên mình đại diện TRUSTcard xin lỗi bạn về phong cách phục vụ của của supporter . Bên mình đang đào tạo các bạn ấy thêm các kiến thức về thẻ để đáp ứng nhu cầu của bạn tốt hơn :) .

Rất cám ơn góp ý chân thành từ bạn , bạn vui lòng cho mình nick yahoo để mình hỗ trợ bạn các vấn đề về mua thẻ game , thẻ đt = thẻ TRUSTcard nhé :)

- - - Updated - - -

chủ thót cho hỏi muốn mua thẻ bằng vcb thì làm sao vậy trong đó thyấy chỉ có bảo kim và lr à

Bạn vui lòng chọn Bảo Kim , sau đó điền thông tin - captcha , xong sẽ hiện ra 3 lựa chọn thanh toán ,bạn chọn bên bank và click vào VCB và làm theo hướng dẫn nhé . Cám ơn ban đã chọn TRUSTcard.VN

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week