• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sở hữu thẻ Visa TRUSTcard có nhiều tính năng vượt trội

Status
Not open for further replies.
đã ver được PP , cám ơn các bạn , mình xin góp ý thế này với trustcard

Bạn nên mở 1 topic hướng dẫn chi tiết verify tài khoản paypal + payza bằng thẻ trustcard , để tránh tình trạng mem nạp 50k vào ver pp không được mất phí oan.

đã ver được PP , cám ơn các bạn , mình xin góp ý thế này với trustcard

Bạn nên mở 1 topic hướng dẫn chi tiết verify tài khoản paypal + payza bằng thẻ trustcard , để tránh tình trạng mem nạp 50k vào ver pp không được mất phí oan.
Ok bạn mình sẽ tiến hành làm ngay ạ để cho các bạn dễ dàng veri các tài khoản hơn. ^^

vào làm cái nhỉ. chuyển thẻ đến tận nơi rồi trả tiền à??
Không ạ chuyển tiền trước rồi chúng tôi sẽ gửi thẻ cho bạn ạ.

mình mua hôm qua đến giờ 24 tiếng rồi vẫn chưa nhận được mail. tối hôm qua support online thì bảo là chờ xử lí, tối đa 12h hay 24h gì đó chả nhớ :(

mình mua hôm qua đến giờ 24 tiếng rồi vẫn chưa nhận được mail. tối hôm qua support online thì bảo là chờ xử lí, tối đa 12h hay 24h gì đó chả nhớ :(
Sory bạn nha bạn vui lòng check mail để kiểm tra bạn nhé, bạn add nick mình nha, yahoo: mytien304 mình sẽ hổ trợ cho bạn nhanh nhất và sơm nhất để nhận được thẻ bạn nhé.

Mình thông báo cho các bác biết là verify paypal là tối thiểu trong tài khoản phải có 65k , không thôi các bác chọn mệnh giá 50k rồi nạp tiền thêm thì tốn thêm chi phí.

mà sao gọi cho sacombank, đọc số thẻ, mà xong nó kêu: không có mã paypal, pó tay
Vậy bạn xem lại đi nghen bạn, bạn add thẻ chưa được chưa có code.

veri rất nhanh :binhsua01:

up lên nào, 20 char............

chủ thớt có onl ko support mình với

đem ver pz toàn thông báo là sai billing , mà billing đã copy paste rồi mà -.-

chủ thớt có onl ko support mình với

đem ver pz toàn thông báo là sai billing , mà billing đã copy paste rồi mà -.-
bạn nhập thủ công cho chính xác bạn nhé.

Mới mua, chắc đợi 24h mới xài được.

Last edited by a moderator:
Mới mua, chắc đợi 24h mới xài được.
Có thể sử dụng ngay để veri pp hay mua hang online, nhưng veri pz bạn phải chờ 24h bạn mới veri được bạn ơi

vừa mua 1 cái trustcard visa :D support rất tận tình :D vote 1 phiếu

dùng trustcard ver PP có cần trùng họ với tên kô nhỉ? và khi with về bank nữa? ai biết chỉ dùm nha. tks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week

Most discussed of week