snuckls - Thử vận may của bạn CÓ THỂ trúng vài trăm $

các bác cho hỏi thế này là ăn 4 x 0,25% Jackpot chứ nhỉ, jackpot tính tròn 300$ đi, 4 x (300 x 0,25%) = 3$
thế mà nó trả có $ 0.0044

e pick 04271, 04634, 03114, 05639. về 02070 o_O

Attachments

56.4 KB · Views: 67
    38.5 KB · Views: 66
cái này mỗi giải nó đều giới hạn số lượng . bạn thử tính nhẩm nhẹ 1 ngày 700 người win 1 con giống bạn 0.75*700

TÍNH LÀM SCRIPT AUTO CHẠY VIDEO + LOAD ACC FACEBOOK + TỰ PICK SỐ
Bác nào cần thì điểm danh nhé....

NHIỀU HƠN 15 NGƯỜI THÌ M SẼ LÀM

Tiện đây cho bác nafo chưa biết, tua video ấn nút shift + phím sang phải cho đến khi gần đủ giây ...chừng 1 đến 2 phút là xong 5 video khỏi phải đợi hay bật nhiều tab, điện thoại thỳ mở full màn hình là tua được video
Có mấy cái video tự nhiên bị dừng là do video nó bị ít giây hơn số giây mình phải đợi âp dụng cách trên là phang được hết :D , em đã mộng mơ 300$ với trò này được hơn tuần và được duy nhất một lần 1,3$ ...khó xơi lắm các bác ak =))

Last edited:
TÍNH LÀM SCRIPT AUTO CHẠY VIDEO + LOAD ACC FACEBOOK + TỰ PICK SỐ
Bác nào cần thì điểm danh nhé....

NHIỀU HƠN 15 NGƯỜI THÌ M SẼ LÀM
+1 cho tinh thần

Tiện đây cho bác nafo chưa biết, tua video ấn nút shift + phím sang phải cho đến khi gần đủ giây ...chừng 1 đến 2 phút là xong 5 video khỏi phải đợi hay bật nhiều tab, điện thoại thỳ mở full màn hình là tua được video
Có mấy cái video tự nhiên bị dừng là do video nó bị ít giây hơn số giây mình phải đợi âp dụng cách trên là phang được hết :D , em đã mộng mơ 300$ với trò này được hơn tuần và được duy nhất một lần 1,3$ ...khó xơi lắm các bác ak =))
Đâu được bác. số giây có nhảy đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back