Help SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

Ghi nhận, làm thì được thôi. Hiện tool đang tích hợp bypass captcha bằng captcha solved service. Tool cũng nhắm tới việc treo 24/7 và auto 99% nên hok nghĩ là sẽ có người ngồi canh nhập captcha.

có trang click vài cái rồi nhập captcha, có trang nhập captcha xong mới click vài cái. Vậy mình có thể cấu hình tool để chọn thời điểm tự động nhập captcha không cậu?

Ngoài ra nên để tùy chọn popup hiện captcha vì có nhiều site có captcha "đặc biệt" ^^!

@VinaCaptcha: cho hỏi là dịch vụ bypass captcha như vậy là thuộc về người dùng chi trả riêng phải ko vậy?
Yes, em code tool tích hợp thôi, người dùng tự mua key api setup vào tool dùng.
có trang click vài cái rồi nhập captcha, có trang nhập captcha xong mới click vài cái. Vậy mình có thể cấu hình tool để chọn thời điểm tự động nhập captcha không cậu?

Ngoài ra nên để tùy chọn popup hiện captcha vì có nhiều site có captcha "đặc biệt" ^^!
Viết Macro tự phát hiện có captcha thì xử lý, bypass bằng human hay service là do mình setup trước luôn.

. đánh dấu

Hơi ngoài lề một chút, Tool có tự động nhập được captcha không thớt

đọc kỹ đề bài trước khi làm bài nhé!
có hệ thống vượt captcha tự động từ những dịch vụ 9kw với antigate, bạn phải đăng ký tài khoản trên đó và mua các gói vượt captcha như antigate (rẻ hơn 9kw) thì 0.7$/1000 cap
hay công cụ vượt captcha như "death by captcha" đã bán với giá chục $/gói rồi, nếu gắn nó vào soft này thì giá lên hơi bị thấp đấy

thế thì người dùng với dự án nhỏ lẻ thêm tốn kém vậy nên phải có sự lựa chọn cho họ điền captcha tay
trời thì tất nhiên ko có tiền mua captcha thì fải nhập bằng tay rồi chứ sao :D:D:D:D:D. tool nào tích hợp captcha chảng vậy, có tiền thì enable và nhập acc captcha vào, ko có tiền thì ... tất nhiên là nó sẽ hiện lên nhập bằng tay rồi. :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

thế thì người dùng với dự án nhỏ lẻ thêm tốn kém vậy nên phải có sự lựa chọn cho họ điền captcha tay
bác đọc trước khi hỏi chứ. trích:
"Viết Macro tự phát hiện có captcha thì xử lý, bypass bằng human hay service là do mình setup trước luôn."

^cám ơn 2 bạn nhắc nhở khi 2 bạn chưa đọc mấy post trước để hiểu tình hình, ý là tôi hỏi xem soft có hệ thống trích hình captcha và khung input ra riêng 1 khung popup nhỏ nằm ở góc màn hình khi phát hiện ra captcha cần nhập hay ko để cho người dùng ko cần phải mở cả cửa sổ soft hay để nó hiện ra chiếm màn hình mà ko làm việc khác đc ngoài việc canh captcha
bác thớt nói sẽ quan tâm và cho rằng có hệ thống vượt captcha bằng dịch vụ rồi thì chắc sẽ ko ai muốn nhập tay nữa, nên tôi mới nói là với người dùng nhỏ lẻ thì thuê dịch vụ vượt captcha thì tốn kém ít lời
tóm tắt câu chuyện là thế

Last edited:
^cám ơn 2 bạn nhắc nhở khi 2 bạn chưa đọc mấy post trước để hiểu tình hình, ý là tôi hỏi xem soft có hệ thống trích hình captcha và khung input ra riêng 1 khung popup nhỏ nằm ở góc màn hình khi phát hiện ra captcha cần nhập hay ko để cho người dùng ko cần phải mở cả cửa sổ soft hay để nó hiện ra chiếm màn hình mà ko làm việc khác đc ngoài việc canh captcha
bác thớt nói sẽ quan tâm và cho rằng có hệ thống vượt captcha bằng dịch vụ rồi thì chắc sẽ ko ai muốn nhập tay nữa, nên tôi mới nói là với người dùng nhỏ lẻ thì thuê dịch vụ vượt captcha thì tốn kém ít lời
tóm tắt câu chuyện là thế
mình ko nghĩ là đã là 1 tool auto mà còn ngồi nhập bằng tay nữa thì .... ko còn biết fải nói sao. (trừ khi bạn chiến dự án captcha thì chắc fải vậy rồi )
thứ 2 nữa là với 0.7/1k captcha hoặc đắt lắm là 3usd/1k captcha thì mình nghĩ ko đến nổi là quá đắt. thậm chỉ là rất rẻ.

mình ko nghĩ là đã là 1 tool auto mà còn ngồi nhập bằng tay nữa thì .... ko còn biết fải nói sao. (trừ khi bạn chiến dự án captcha thì chắc fải vậy rồi )
thứ 2 nữa là với 0.7/1k captcha hoặc đắt lắm là 3usd/1k captcha thì mình nghĩ ko đến nổi là quá đắt. thậm chỉ là rất rẻ.

thì có nhiều dự án nhỏ: ptc, bitcoin, captcha, ... các loại click,view,surfer bắt nhập captcha trong khi đó điền capt giá 0,0007 mà giá làm 1 việc có 0,0008 hay hơn chút ít thì sao đây? đâu phải ai cũng là pro với những dự án lớn tầm cỡ đâu

thì có nhiều dự án nhỏ: ptc, bitcoin, captcha, ... các loại click,view,surfer bắt nhập captcha trong khi đó điền capt giá 0,0007 mà giá làm 1 việc có 0,0008 hay hơn chút ít thì sao đây? đâu phải ai cũng là pro với những dự án lớn tầm cỡ đâu
mình hiểu, nhưng đã sử dụng tool auto mà còn lấy ... sức bù ... lời như vậy thì mất hết ý nghĩa của việc sử dụng tool auto.
hãy thay đổi suy nghĩ và tập trung chiến 1 hay 2 thể loại nào đó mà bạn chuyên hoặc giỏi lĩnh vực đó nhất. chứ đừng chiên tràn lan ra, cuối cùng không giỏi dc cái gì hết. chỉ tốn công tốn sức.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week