Help SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

Đang hóng từng ngày nè thớt ơi. 29 rồi đó @@!

thế thì người dùng với dự án nhỏ lẻ thêm tốn kém vậy nên phải có sự lựa chọn cho họ điền captcha tay
Ghi nhận, sẽ Popup cửa sổ nhập captcha cho ai muốn nhập bằng tay. Nó chỉ là thêm cái Option nữa thôi, đâu có gì khó. Nhiều Options thì Tool càng linh hoạt cho người dùng.
Hơi ngoài lề một chút, Tool có tự động nhập được captcha không thớt
Được với Captcha Solved Service.
nghe hap dan ko biet vuot 301 ko.
Muốn vượt được 301+ của Youtube thì mua thêm file Macro đó nha ;)

Muốn vượt được 301+ của Youtube thì mua thêm file Macro đó nha ;)[/QUOTE]
bao nhiêu vậythowsst. mà có tool tự nhập captcha không ?

đối với mấy captcha đơn giản kiển này thì t00l tự bypass mà không cần nhờ captcha solve service được k0?

hình như tool vinacaptcha pro của bác có cheat là gì thế bác
Cheat nhập bậy bạ đó mà, có đúng đâu.

đối với mấy captcha đơn giản kiển này thì t00l tự bypass mà không cần nhờ captcha solve service được k0?
Tui chưa đủ trình độ code OCR cậu ơi, mấy cái này hok đơn giản đâu, phải Captcha Solved Service. Tool SmartWebViewer có tích hợp OCR Tesseract nhưng cũng hok giải mã được Captcha đâu.

Tui chưa đủ trình độ code OCR cậu ơi, mấy cái này hok đơn giản đâu, phải Captcha Solved Service. Tool SmartWebViewer có tích hợp OCR Tesseract nhưng cũng hok giải mã được Captcha đâu.
mà cheat có an toàn và hỗ trợ mấy dự án kia không thớt để em chuẩn bị thử, tool xong chưa vậy thớt em mấy nghủ mấy ngày vì em nó rồi.

Z bác tích hợp với CaptchaSniper đc không? Chứ mấy captcha kiểu đơn giản thì Captcha Solved Service chi cho tốn tiền :D

SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

1. Giới thiệu:
SmartWebViewer là sự kết hợp lại giữa Proxy + Macro + Web Browser. Tool giúp chúng ta làm đi làm lại vài thao tác từ đơn giản đến phức tạp khi tương tác với Website.

2. Tính năng:
=> Hổ trợ Proxy: HTTP Proxy, Socks, SSH, VPN, Vip72, Proxifier.
=> Tăng lượt view cho website, thực hiện thao tác gần như con người thật đang vào xem website.
=> Khả năng bypass Captcha bằng Captcha Solved Service.
=> Chiến được tốt các dự án Shortent Link, PTC, Small PTU, PPD, POPUP, PTP, CPM, CPC.
=> Forum Posting: Auto login và Auto post bài trên các forum.
=> Account Creating: Auto tạo account email, account website, auto read mail & verify email (Vấn đề nâng cao, những vẫn làm được).
=> Searching & Email Alert: Ví dụ tìm kiếm xem có ai rao bán iPhone trên trang 5giay.vn thì email thống báo cho mình biết. Ví dụ theo dõi thông tin chứng khoáng, tỉ giá vàng, khi nào lên hay xuống thì email cho mình biết.
=> Captcha Entry: làm nhập liệu đa dự án, đa account trên site captcha thật như Kolotibablo, MegaTypers, Fasttypers, Gogetsome, Pixprofit,... Có hộ trợ Socks, SSH, Proxy.
=> Small PTU: Uploaded, Hulkload, Oboom,... Visit link download từ real referrer url, dò tìm và xác nhận giải mã captcha, download file.
=> Image Share & Earn: Paid to view.
=> Click Offers: Android, iOS, PC.
=> Traffic Exchange như Ebesucher, 10khits, Linkcoin, Autosurf,...
=> Social Network Exchange: Like facebook, Like fanpage, Post comment, Follow Twitter, Like Google+, View Youtube, Like Youtube, Sub Youtube, Comment Youtube, Visit Website hoặc làm vài Task khác của dự án này.
=> Parking domain: chiến được hok? Hạ hồi phân giải.
=> GA: lận đận lao đao, hạ hồi phân giải.
=> Youtube Viewer: tự động vào xem youtube, click dừng, click cho qua nhanh tí, click qua video khác, scrollbar lên scrollbar xuống, comment video, subs video,.. Hok hứa chắc nhưng các bạn để tool này xem video youtube như con người đang xem thì sẽ vượt qua được cái lỗi 301+
=> Giúp việc gửi mail từ gmail.com một cách tự động. Hình thức spam mail như thật.
=> Scan hay Extract(trích xuất) những thông tin từ website như số điện thoại, email, v.v... Phải nói là quét hết cả thông tin của các site gian hàng hay tuyển dụng điều được.
=> Còn khá là nhiều việc tự động được với Macro và Fake IP với Proxy. Không thể kể ra hết được bây giờ.
=> Đặc biệt hơn hết là các bạn có thể tự tạo cho mình một cách chiến riêng biệt với Macro.

3. Click Traffic Exchange:
Ý tưởng táo bạo! Chưa chắc thực hiện được. Các pác từng biết "Traffic Exchange" là gì rồi, như Hitleap, Ebesucher, Easyhits4you, Jingling,... Giờ tui muốn phát triển lên tí là thêm Click Exchange luôn, thậm chí Exchange luôn mấy cái thao tác Mouse và Keyboard sơ đẳng. View site qua lại mà có Click và Keyboard nữa thì thấy sao các pác?

Ý tưởng này chắc sẽ ra mắt ở những version sau.

Tất cả những tính năng này là có thật, nhưng nó cũng yêu cầu người dùng có 1 chút khả năng về lập trình, làm sao làm ra 1 bản macro vừa mượt vừa ko bị lỗi khi chạy trên các máy khác nhau là cả 1 vấn đề đó, mình đoán tool sẽ bán rất chạy nhưng đội ngũ support dưới 5 người thì ko làm nỗi trong thời gian đầu ra mắt đâu nha chủ thớt.

topic hơi nhiều nên không có thơi gian đọc hết comment nên hỏi cho nhanh. tool có auto change ip của HMA không?

@VinaCaptcha sao thớt ko thử tậu cái Captcha Sniper về rồi nghiên cứu cái source OCR của nó
đùa thôi hì hì
Z bác tích hợp với CaptchaSniper đc không? Chứ mấy captcha kiểu đơn giản thì Captcha Solved Service chi cho tốn tiền :D
Xâu xa hơn thì Captcha Sniper vẫn là human giải mã mà đúng hok pác?

mà cheat có an toàn và hỗ trợ mấy dự án kia không thớt để em chuẩn bị thử, tool xong chưa vậy thớt em mấy nghủ mấy ngày vì em nó rồi.
Cheat thì bao giờ mới gọi là an toàn được cậu :D. Chỉ đạt ở mức độ nào đó, chấp nhận được thôi, với Macro thì cố gắng làm thao tác như human để admin bớt nghi thôi.
Xin 1 lot hóng nhé bác thớt.
Dạ vâng !
Tất cả những tính năng này là có thật, nhưng nó cũng yêu cầu người dùng có 1 chút khả năng về lập trình, làm sao làm ra 1 bản macro vừa mượt vừa ko bị lỗi khi chạy trên các máy khác nhau là cả 1 vấn đề đó, mình đoán tool sẽ bán rất chạy nhưng đội ngũ support dưới 5 người thì ko làm nỗi trong thời gian đầu ra mắt đâu nha chủ thớt.
Pác nói đúng đó. Bởi đang cố gắng suy nghĩ ra những cái keyword Macro sao cho người dùng dễ hình dung nhất, dễ dùng nhất, chứ keyword khó như Code C# thì vô phương rồi :).
topic hơi nhiều nên không có thơi gian đọc hết comment nên hỏi cho nhanh. tool có auto change ip của HMA không?
Dạ có !
:D mong bác ra tool sớm được em đăng ký mua hẳn 1 năm xài cho thoải mái
Trong tháng 1 nha cậu, nếu xong sớm thì ở đầu tháng 1 là có bản Beta rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week