Help SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

Xâu xa hơn thì Captcha Sniper vẫn là human giải mã mà đúng hok pác?

Cheat thì bao giờ mới gọi là an toàn được cậu :D. Chỉ đạt ở mức độ nào đó, chấp nhận được thôi, với Macro thì cố gắng làm thao tác như human để admin bớt nghi thôi.

Dạ vâng !

Pác nói đúng đó. Bởi đang cố gắng suy nghĩ ra những cái keyword Macro sao cho người dùng dễ hình dung nhất, dễ dùng nhất, chứ keyword khó như Code C# thì vô phương rồi :).

Dạ có !

Trong tháng 1 nha cậu, nếu xong sớm thì ở đầu tháng 1 là có bản Beta rồi.
captcha sniper nó tự solve mấy captcha đơn giản bác. Còn mấy captcha kiểu con người nhìn còn không ra như recaptcha thì bó tay phải nhờ captcha solve service.

có chức năng hẹn giờ số thớt chạy ko cậu. ví dụ từ 10h=>15h thì chạy 10 thớt, 15h=>20h thì chạy 15 thớt

nó chỉ là 1 công cụ OCR thôi, nó giải đc các loại captcha thông dụng với chữ nhòe cỡ 40%: http://www.captchasniper.com/#
có mấy bản cr@ck bản mới mà giờ cũng chết gần hết link rồi
mình nghĩ tương lai tác giả sẽ làm thôi. còn giờ tool tích hợp được captcha solver là đã tốt lắm rồi.
mình thấy cái tool này tác giả đang phát triển theo hướng của scrapebox. tích hợp addons free và bán addons premium.
security được như scrapebox thì quá hay, hầu như kể từ version 1.6 trở đi không thấy hàng ... cờ rắc ^_^.

có chức năng hẹn giờ số thớt chạy ko cậu. ví dụ từ 10h=>15h thì chạy 10 thớt, 15h=>20h thì chạy 15 thớt
thích câu nói này, nhưng hình như tác giả cũng trả lời là có tích hợp chức năng scheduler rồi. :D:D:D:D nên khỏi lo.

captcha sniper nó tự solve mấy captcha đơn giản bác. Còn mấy captcha kiểu con người nhìn còn không ra như recaptcha thì bó tay phải nhờ captcha solve service.
nó chỉ là 1 công cụ OCR thôi, nó giải đc các loại captcha thông dụng với chữ nhòe cỡ 40%: http://www.captchasniper.com/#
có mấy bản cr@ck bản mới mà giờ cũng chết gần hết link rồi
Nếu nó là OCR Library thì chắc tui nghiên cứu sau, giờ hok có time làm nhiều thứ quá.

trông hứng thú quá cậu có nhận thêm vô team thiết kế tool ko :p
Chưa hiểu ý cậu lắm. Ý là muốn join vào team của tớ để làm tool này ah?

Có nha cậu, nhưng dạng mới mẽ từ Macro, tạm gọi là schedule tự tạo từ Macro.

Đã sắp tết dương rồi cậu. Xong chưa c ơi
70% completed rồi cậu, mình có nói là trong tháng 1/2015, nếu sớm thì đầu tháng, mà giữa tháng cho chắc :D

mình nghĩ tương lai tác giả sẽ làm thôi. còn giờ tool tích hợp được captcha solver là đã tốt lắm rồi.
mình thấy cái tool này tác giả đang phát triển theo hướng của scrapebox. tích hợp addons free và bán addons premium.
security được như scrapebox thì quá hay, hầu như kể từ version 1.6 trở đi không thấy hàng ... cờ rắc ^_^.
Ông làm như tui Pro lắm vậy, chỉ tép riêu thôi hà pa.

Cái này hay dữ hen. Học rồi mới mua sau. Đánh dấu để học hỏi.
Yes, chịu khó học tí lệnh Macro là dùng được rồi.

Nếu nó là OCR Library thì chắc tui nghiên cứu sau, giờ hok có time làm nhiều thứ quá.

bác cứ từ từ mà làm thôi, tụi mình đâu cần gấp gáp mấy chuyện captcha làm gì, nếu phát triển đc thêm như vậy thì càng toàn diện hơn thôi mà

Share cho ae MMO cái tài liệu học Macro cần dùng nào!
Làm xong tool thì tới cái hướng dẫn viết Macro, pác an tâm.

mình thấy GSA Captcha Breaker đc đánh giá xài tốt hơn Captcha Sniper trên các forum mmo khác đó, nếu sau này thớt nghiên cứu nó thì nghiên cứu cái thằng CB trước nhé
có 2 bản cr@ck của mỗi cái mà ko dám xài vì có vài con ngựa trong đó nên ko đánh giá đc

anh vinacaptcha ra tool nào cũng tốt và support tốt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week