• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.
Có ý tưởng này khá là hay ho rất mong Anh Phương làm để tool SWV thêm thân thiện hơn với người dùng :) Anh có thể làm 1 cái tool kèm là "SWV-Helper", tool này chỉ đơn giản là 1 thanh công cụ, có các icon tương ứng với các lệnh Macro. khi click vào icon nào đó => thì dòng lệnh tương ứng với icon đó sẽ được copy vào clipboard, sau đó người dùng chỉ việc Paste vào trong Macro editor và thay biến là xong :)

Thanh chỉ cần bé bé xinh xinh như thế này và có thể xoay ngang - dọc là đẹp ạ :)

View attachment 46597
Ý tưởng quá hay

Có ý tưởng này khá là hay ho rất mong Anh Phương làm để tool SWV thêm thân thiện hơn với người dùng :) Anh có thể làm 1 cái tool kèm là "SWV-Helper", tool này chỉ đơn giản là 1 thanh công cụ, có các icon tương ứng với các lệnh Macro. khi click vào icon nào đó => thì dòng lệnh tương ứng với icon đó sẽ được copy vào clipboard, sau đó người dùng chỉ việc Paste vào trong Macro editor và thay biến là xong :)

Thanh chỉ cần bé bé xinh xinh như thế này và có thể xoay ngang - dọc là đẹp ạ :)

View attachment 46597
Anh có chuẩn bị sẵn rồi em, em có thấy thanh toolbar Action đang bị chìm ở trên tool SWV hok? Nó đó !
Thanks em đã góp ý :)

Anh có chuẩn bị sẵn rồi em, em có thấy thanh toolbar Action đang bị chìm ở trên tool SWV hok? Nó đó !
Thanks em đã góp ý :)

Tại em xài cái toolbar này trên bản 1.0.0.0 không được nên nghĩ các bản sau cũng vậy :D Thanks Anh :D

Ai đã làm được file chiến adf chưa ? mình với mới tạo ra đang test, sẽ up khi test xong. Có lỗi lầm gì mong mọi người giúp đỡ

Ai đã làm được file chiến adf chưa ? mình với mới tạo ra đang test, sẽ up khi test xong. Có lỗi lầm gì mong mọi người giúp đỡ
List Useragent của Bác nhiều không ạ? :D

có lệnh nào click random href ko a :D

em chạy vẫn bị tắt nsao em chạy nó cứ báo như hình rồi đứng cả trình duyệt , mấy cái tool khác thì lại không bị anh ạ , hjx

Attachments

26.1 KB · Views: 51
gửi captcha cho captcha solve service rùi phải chờ bao lâu ? phải làm sao để nhập captcha đã nhận ?

hồi sáng e treo 10 threads, chiều về còn sống 2 threads :(
Lúc về có thấy báo lỗi gì hok? hay tắt hẳn và im liềm?
Cho xin cái key đi thớt ơi :)
PM Skype: phuongtm2013
có lệnh nào click random href ko a :D
Hok có cậu ơi.
em chạy vẫn bị tắt nsao em chạy nó cứ báo như hình rồi đứng cả trình duyệt , mấy cái tool khác thì lại không bị anh ạ , hjx
Javascript của trình duyệt làm đứng cái tool, em dùng thêm lệnh sau để tự nó click Stop Script:
Code:
AnswerBox => Stop script
gửi captcha cho captcha solve service rùi phải chờ bao lâu ? phải làm sao để nhập captcha đã nhận ?
Cậu muốn nhập captcha thì gửi qua CaptchaBox:
Code:
{cap} => CaptchaBox(...)

đang chạy mà nó tắt luôn là bị sao thế bác ?

với cả tool có boot qua được 301 của youtube không bác ơi ?

@VinaCaptcha
Thêm lệnh chờ download
thêm 1 lệnh random mới. khi random ra được một số rồi thì lần sau random ra số khác. lệnh random hiện tại thì không biết như thế nào mà random 6 lần thì 4 lần nó ra số giống nhau
Cái AnwserBox có trả lời được cái thông báo của cửa sổ Download không (download file bị lỗi thì cửa sổ download sẽ báo và có chữ ok phía dưới)

Bạn vinacatcha ơi, mình muốn hỏi là thí dụ mình bot view youtube chẳng hạn thì chạy 2 thẻ smartwebviewer vậy thì xài chung có file smart macro, có chung ssh không vậy bạn ?

{var} => {CaptchaText} => 9kw(318,677,80,26,60) gữi captche cho thằng 9kw rùi sao nhận lại được captcha vậy ?

{var} => {CaptchaText} => 9kw(318,677,80,26,60) gữi captche cho thằng 9kw rùi sao nhận lại được captcha vậy ?
mình nghỉ {CaptchaText} chính là biến chứa captcha. có thể dùng lệnh FillValue =>...................=> {CaptchaText}

share key tại MMO luôn đi Thread, chứ k xài Skype :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week