• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.
Bao giờ có view Youtube và click Youtube đây hả thớt :)
đang soạn, ko hứa chắc ngày có, khi có tớ sẽ thông báo trên topic.
a inbox e cái key đc ko, e ko có skype
key cũ đã reset rồi, cậu dùng dc mà ! ko dc thì inbox ngược lại tớ key, tớ reset cho.
góp ý thêm vào ver sau:
- Làm mờ nền của WebSpy sao cho thấy được cửa sổ phía sau, đặt always on top luôn để khỏi chuyển qua lại giữa các cửa sổ và khỏi phải kéo webspy ra chỗ khác để tìm vị trí click
- hình như ver 02 bị lỗi javascript, thấy outviewer báo lỗi đỏ hết từ trên xuống dưới, script vẫn chạy sau khi đã CloseAllTab, tạm thời fix bằng cách Restart cũng ổn
- thêm lệnh full screen, vì 2 lệnh movebrowser và resizebrowser chỉ phóng to lên bị mất thanh toolbar phía dưới cùng. Mình chỉ sợ sai tọa độ click thôi.
tạm thời vậy đã. @VinaCaptcha
+ Web Spy thì mình chưa nghĩ ra cách nào tối ưu hơn nữa, cách làm mờ và ontop thì cũng hay nhưng vẫn hok ổn.
+ JS error mình hok kiểm soát dc, chỉ thông báo cho người dùng biết để tự sắp xếp giải quyết. Vì JS tùy mỗi site nó viết thế nào á, toàn error nhiều, một phần là GeckoFx 29 vẫn chưa support JS good.
+ Full Screen là Maximum cái Window Browser ? hay muốn full screen cái Browser, dạng F11 trong Firefox ?

chỗ gắn API key của giải mã captcha chỗ nào vậy bác @VinaCaptcha ^^!
Vào tab Configuration > Setting
PM skype toàn thấy offline - inbox cho xin cái key để test với admin @@
Khi online tui sẽ gửi key hà, cậu nhận được key chưa?
Khong co check ssh fresh ha thot. hoac la co ham check web connec failse
Có nhiều cách, dùng hàm PageReadyState() hoặc TextInPoint(x,y) để xác định là trang web có mở dc hay hok?
Code:
OpenUrl => mmosolution.net
If => PageReadyState() => Contain => complete
Show => Web Page Loaded
EndIf
Code:
//Ví dụ kiểm tra cái nút "Buy Now" ở vị trí 100x200 xem có load xong chưa?
If => TextInPoint(100,200) => Contain => Buy Now
//Đã load xong
Else
//Chưa load được
EndIf

maximum cái windows browser, giống cái nút phóng to thu nhỏ nằm giữa 2 nút ở góc phải phía trên màn hình
@VinaCaptcha

sao em dung dc luc cai tool bi dis ra ngoaif nhir
cos ai bi loi nay ko a

cho mình xin key trial với cậu

sao em dung dc luc cai tool bi dis ra ngoaif nhir
cos ai bi loi nay ko a
Vấn đề key đó, em gửi key trial đó qua skype cho anh reset lại giúp cho.

@VinaCaptcha pro làm ơn cho mình biết làm cách nào tạo macro vậy.
- Dựa vào mấy câu lệnh của pro, và viết vào phần macro editor để tạo imacro; phần mềm là để kiểm nghiệm lại thành quả của imacro.
- Hoặc dùng phần mềm để recoder lại hành động và chỉnh sửa lại câu lệnh imacro thôi.

thông cảm, em gà quá, nên giờ chả biết làm sao để tạo được 1 imacro lun :'(

làm mãi ko chạy nhiều thớt được @@ thiệt là đau lòng

closetab 1 số trang nó hiện bảng chọn leave page - stay on page thì tool bị dừng lại, làm thế nào leave page bác . :oops:

@VinaCaptcha pro làm ơn cho mình biết làm cách nào tạo macro vậy.
- Dựa vào mấy câu lệnh của pro, và viết vào phần macro editor để tạo imacro; phần mềm là để kiểm nghiệm lại thành quả của imacro.
- Hoặc dùng phần mềm để recoder lại hành động và chỉnh sửa lại câu lệnh imacro thôi.

thông cảm, em gà quá, nên giờ chả biết làm sao để tạo được 1 imacro lun :'(
Copy folder macro đang có ra thành folder mới, đặt tên lại, mở file macro *.swv trong đó lên sửa và save lại <= vậy là được file macro mới rồi nhé.
Hiện giờ tool ko có tính năng Recorder, bản Professional mới có :)

làm mãi ko chạy nhiều thớt được @@ thiệt là đau lòng
Mở file macro chạy một lần là một thread, mở nhiều lần như vậy là nhiều thread.
closetab 1 số trang nó hiện bảng chọn leave page - stay on page thì tool bị dừng lại, làm thế nào leave page bác . :oops:
Dùng lệnh AnswerBox nha cậu :)
chừng nào em viết được cái dự án như anh nhỉ, chỉ đang mon men cái view youtube, biết làm sao để pass 301 mà hông biết thể hiện nó lên tool :(
Yes ! bypass 301+ giờ có nhiều cách ko nhất thiết phải dùng tool !
Cố gắng code bằng niềm đam mê thì sẽ được thôi em !

giá cả sao vậy bác
Dự kiến là $2/pc/tháng đó cậu.

Mở nhiều lần nhưng chỉ có 1 chuột. Click chiếm chuột mình thử chạy nhưng không được. Chỉ 1 cái hoạt động ah.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week

Most discussed of week