• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.

thinh_97

Junior
Reactions
67
MR
0.000
có bác nào ở đây nhận coder macro cho mình không, hợp tác hoặc mình trả $ thuê
inbox mình cái trang của bác để mình xem nếu mình đủ trình độ hoặc hợp với yêu cầu của bác thì chúng ta bắt tay hợp tác

nhoxxom

Senior
Reactions
234
MR
0.001
mềnh restart ngon lành mà, coi chừng sai cú pháp lệnh, lệnh đúng thì chữ sẽ màu xanh
vision 1.003 thì restart vẫn ok. bản này thì lúc bị , lúc không. lệnh thì chắc chắn đúng rồi cậu.

mình góp ý thêm nữa là nên để 1file log lưu ssh đã sử dụng . vì nếu random thì chẳng biết ssh nào đã dùng rồi, hjxhjx

vision 1.003 thì restart vẫn ok. bản này thì lúc bị , lúc không. lệnh thì chắc chắn đúng rồi cậu.

mình góp ý thêm nữa là nên để 1file log lưu ssh đã sử dụng . vì nếu random thì chẳng biết ssh nào đã dùng rồi, hjxhjx
đã là random thì là chọn tự do, nếu không muốn connect lại ssh đã sử dụng thì xài next thay cho random
có lẽ do bác chạy multi thread nên lỗi, mình xài 1 thread cho 5 trang

Nó tự động thay đổi ip sau mỗi lần hoạt động mà.
Đệt, không đọc tôi nói gì ah thím? Tốc độ mạng chậm, vì IP tự thay đổi mà nó lại thay đổi random nên không check được quốc gia! Chưa kể Tor còn block bằng captcha đối với việc lạm dụng nó @@

đã là random thì là chọn tự do, nếu không muốn connect lại ssh đã sử dụng thì xài next thay cho random
có lẽ do bác chạy multi thread nên lỗi, mình xài 1 thread cho 5 trang
o đây mình góp ý thêm là nên thêm như vậy, vì sai sll ssh mà random thì lỡ tool lỗi hoặc kiểm tra ssh đã dùng rất khó, còn sử dụng next mà dùng ssh list theo cuontry thì nó ảo quá . nếu lúc cuontry này, lúc cuotry khác thì nó sẽ thật hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week