• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.

nhoxxom

Senior
Reactions
234
MR
0.001
bác thớt cho e hỏi của e 2 ngày này sao e dùng lenh resstar rồi mà tool không tự exit tool phiên trước. nó cứ nằm đó dù tool mới vẫn chạy làm cho hiện 1 đóng tool trên destop luôn

phongphu

Junior
Reactions
62
MR
0.000
vâng ạ, em ko dùng proxifier ạ, em cũng quên mất ko ấn detail rồi chụp :) để em chụp xong gửi lại Anh ạ :)
Bạn ơi bạn có thể làm mình cái captchabox của adf nhé. Tại vì mình đã làm và nhập nhưng mà nó không gửi đi mong bạn giúp đỡ nếu mình thành công xin hậu tạ

Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
Bạn ơi bạn có thể làm mình cái captchabox của adf nhé. Tại vì mình đã làm và nhập nhưng mà nó không gửi đi mong bạn giúp đỡ nếu mình thành công xin hậu tạ
Em đang code mấy cái khác, có gì mai em xem ạ, nếu em làm được thì em bảo Bác ạ, không cần hậu tạ đâu ạ :)

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
làm sao biết cái captcha của adf nó hiện lúc nào để mà slove nó ta.

tôol good pass 301 trong vòng 30h . 3video qua cả 3.
bác thớt cho e hỏi của e 2 ngày này sao e dùng lenh resstar rồi mà tool không tự exit tool phiên trước. nó cứ nằm đó dù tool mới vẫn chạy làm cho hiện 1 đóng tool trên destop luôn
còn mỗi cái lỗi này. ko biết nên dùng kèm lệnh restar và exit ko.

thinh_97

Junior
Reactions
67
MR
0.000
tôol good pass 301 trong vòng 30h . 3video qua cả 3.

còn mỗi cái lỗi này. ko biết nên dùng kèm lệnh restar và exit ko.
mềnh restart ngon lành mà, coi chừng sai cú pháp lệnh, lệnh đúng thì chữ sẽ màu xanh

:'( , mua trên 1 PC hả thớt :'( , sắp tới phải về quê nên dùng máy tính quán net, giờ dùng máy tính bàn. không biết xử lí sao đây :(

1 key dùng cho 1 lap 1 máy bàn cùng modem mạng được không chủ thớt
1 key xài ở đâu cũng được, chỉ giới hạn trong cùng 1 thời điểm chỉ có 1 cái online. Tức là trong 1 thời điểm chỉ có laptop online, máy bàn không sử dụng key đó được. Muốn xài 2 máy cùng lúc thì mua 2 key

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week