• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartSshChecker - Nhanh + Nhẹ + Chuẩn

Status
Not open for further replies.
nhẹ, nhanh nhưng trật lất, đã test 3k ssh cùng với tool ông smadteam, smad die 200, tool bác die 1.6k, cấu hình y nhau, check 1.6k vẫn live

có pm skype bác rồi đấy

bác xem lại nhé

vãi thật, bỏ 20$ ra mua 150k ssh, sau khi dùng chức năng check trùng chưa check fesh mà đã giảm xuống còn có 56k ssh, mấy anh bán ssh lừa tình ghê vãi o_O

vãi thật, bỏ 20$ ra mua 150k ssh, sau khi dùng chức năng check trùng chưa check fesh mà đã giảm xuống còn có 56k ssh, mấy anh bán ssh lừa tình ghê vãi o_O
bác mua nhầm hàng lỏm rồi... mua của e thử xem dảm bảo fresh tươi :D

nhẹ, nhanh nhưng trật lất, đã test 3k ssh cùng với tool ông smadteam, smad die 200, tool bác die 1.6k, cấu hình y nhau, check 1.6k vẫn live

có pm skype bác rồi đấy

bác xem lại nhé
Die nhiều chưa chắc tool check fresh sai nha cậu, quăn tui 3k ssh của cậu đây tui check debug thử xem đúng hok.

Dạo này đại ca siêng code quá, đi đá banh anh ơiiiiiiii :D

Check fresh nữa chắc còn 15k.

Mấy thím SSH có 100k SSH bán đi bán lại hoài ah.
Mua lần nào củng trùng hơn 1/2 so với ssh củ >> Tự Scan cho lành.

Check fresh nữa chắc còn 15k.

Mấy thím SSH có 100k SSH bán đi bán lại hoài ah.
Mua lần nào củng trùng hơn 1/2 so với ssh củ >> Tự Scan cho lành.
chuẩn luôn, hôm trước có bán sell 100k ssh giá 100k, về lọc trùng lại dc 35k, bằng ssh share trên forum:D
@VinaCaptcha inbox cho e xin key trial tool check ssh với, pm yahoo không thấy anh trả lời:D

chuẩn luôn, hôm trước có bán sell 100k ssh giá 100k, về lọc trùng lại dc 35k, bằng ssh share trên forum:D
Mà inbox cho e xin key trial tool check ssh với, pm yahoo không thấy anh trả lời:D
Mình cũng mua 100k ssh giá 5$ này, chắc cùng 1 người bán, mua xong giờ có cảm giác giống như mình bị lừa vậy, hèn gì mà rẻ đến vậy ==

có pm skype bác rồi đấy

bác xem lại nhé
Tool còn 1 bug là ko check dc ssh nào có khoảng trăng trong ip/user/pass => con này tool cho là die, sai. Để fix lại :)
Dạo này đại ca siêng code quá, đi đá banh anh ơiiiiiiii :D
:D vài bữa ổn ổn sẽ ra sân cùng anh em :)
@VinaCaptcha inbox cho e xin key trial tool check ssh với, pm yahoo không thấy anh trả lời:D
Qua Skype: phuongtm2013 đi, ko online YM dc.

Download: SmartSshChecker 1.0.0.1.zip

SmartWebViewer 1.0.0.1

01. Remove khoảng trắng trong ip/user/pass nếu có.
02. Thêm thông tin State, City.
03. Lưu lại các SSH không Fresh.

Check vẫn trật lất, không đúng, 1 loạt các SSH live/fresh đều bị bỏ qua, bác đã thử check SLL SSH chưa
em chưa nhiều nhưng tầm 500 ssh là thấy tùm lum bỏ qua rồi

Cách em tést thế này

1. bỏ 1 loạt ssh vào tool ông smadteam check, lọc hết fresh/live ra
2. qua tool bác check cái đống live/fresh này, tool bác báo die 1/2 trong số này
3. Em open file xxxx-down.txt lên, vào random đều OK cả, như vậy tool bác đang check bị sai, sai quá nhiều là đàng khác :)

bác lấy thử cái lic ông smadteam mà check xem sao, không thì em gửi key cho bác tranfer qua xài, em xin key khác mà test

Last edited:
Check vẫn trật lất, không đúng, 1 loạt các SSH live/fresh đều bị bỏ qua, bác đã thử check SLL SSH chưa
em chưa nhiều nhưng tầm 500 ssh là thấy tùm lum bỏ qua rồi

Cách em tést thế này

1. bỏ 1 loạt ssh vào tool ông smadteam check, lọc hết fresh/live ra
2. qua tool bác check cái đống live/fresh này, tool bác báo die 1/2 trong số này
3. Em open file xxxx-down.txt lên, vào random đều OK cả, như vậy tool bác đang check bị sai, sai quá nhiều là đàng khác :)

bác lấy thử cái lic ông smadteam mà check xem sao, không thì em gửi key cho bác tranfer qua xài, em xin key khác mà test
Uhm !
1. SLL SSH là gì em? SLL hay SSL? Đượct thì cho anh xin vài con để debug tool thử!
2. Chú ý: tool anh chỉ check Fresh hok check Live, nên SSH nào Live mà hok đi web dc thì anh cho là Down, tức ko Fresh.
3. Chú ý: để công bằng thì chỉnh timeout seconds lớn tí, tầm 30s. Vì còn trường hợp timeout a cũng cho là Down.
4. Nếu được thì a sẽ compare với tool của smad !

Uhm !
1. SLL SSH là gì em? SLL hay SSL? Đượct thì cho anh xin vài con để debug tool thử!
2. Chú ý: tool anh chỉ check Fresh hok check Live, nên SSH nào Live mà hok đi web dc thì anh cho là Down, tức ko Fresh.
3. Chú ý: để công bằng thì chỉnh timeout seconds lớn tí, tầm 30s. Vì còn trường hợp timeout a cũng cho là Down.
4. Nếu được thì a sẽ compare với tool của smad !
cái lib này nó cũng điên điên lắm a ợ :D có khi 1 con live tốt mà nó check lúc die lúc live :D

e pm xin key trên Skype chưa thấy a reply @@

cái lib này nó cũng điên điên lắm a ợ :D có khi 1 con live tốt mà nó check lúc die lúc live :D
Vậy chắc dùng lib của Bitvise quá :)

SmartWebViewer 1.0.0.2

Code:
01. Thêm vài thư viện SSH để check.
02. Canh chỉnh lại Threading.

Download: SmartSshChecker 1.0.0.2.zip

Die nhiều chưa chắc tool check fresh sai nha cậu, quăn tui 3k ssh của cậu đây tui check debug thử xem đúng hok.
thêm phần check ping nữa đi đại ca, ví dụ lọc còn nào ping thấp thôi chứ làm offer dính con cùi bắp lag khổ vkl :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom