• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartSshChecker - Nhanh + Nhẹ + Chuẩn

Status
Not open for further replies.
bữa giờ mới load xài thử tool của bác, mình tưởng có scan nhưng chỉ có check fresh thôi nhỉ :D ủng hộ bác làm tiếp

SmartSshChecker - Nhanh + Nhẹ + Chuẩn

Chào mừng đến với phần mềm SmartSshChecker.

SmartSshChecker là Tool check fresh SSH siêu nhanh, nhẹ và chuẩn 99%.

Đặc biệt có check duplicate(trùng lập) cực nhanh và chuẩn.

Like và add Skype: phuongtm2013 để xin key trial nhé.

Download: SmartSshChecker 1.0.0.2.zip

Thanks !
Hot quá anh ơi :), thấy routrek là kết rồi á nha

vãi thật, bỏ 20$ ra mua 150k ssh, sau khi dùng chức năng check trùng chưa check fesh mà đã giảm xuống còn có 56k ssh, mấy anh bán ssh lừa tình ghê vãi o_O
chuẩn rồi đó bạn, trước có ông bạn mua 13k check ra còn 1k3 nhé :)

anh P cho em xin 1 key vào inbox để test thử tool nhé :)

bác @VinaCaptcha cho em cái key trial vào inbox test thử với,
lâu nay toàn dùng check fresh crack của thanhps, giờ đi test xem tool nào chuẩn thì sài

có lọc country ra không nhỉ, ví dụ check fresh rồi giữ lại country india ấy

Mình check + scan bằng máy tính tại nhà, nếu bị block có phải thay modem ko.
Minh chưa hiểu block ở đây là block ip hay gì vs cả đang chơi ytb sợ nó block luôn quá.
Block IP Public của Router, mà mạng nhà cậu đang dùng IP Dynamic phải hok? Nếu vậy thì ko phải lo lắng, reset router lại thì dc IP Public khác hà.

Tiếc là ko có check bl nhỉ

+ Routrek
+ SharpSSH
+ SSH.NET
3 cái này là như nào vậy mình chưa hiểu chức năng này, mà cậu ra bản thu phí chưa, hết trail 7 ngày rùi
Chưa chính thức sell. Đang cân nhắc nè, ko biết có nên sell hok hay để dùng nội bộ ! Vì cạnh tranh hok lại mấy pác kia về lĩnh vực ssh này :D
Tiếc là ko có check bl nhỉ
Check blacklist thì làm dc tốt nhưng lúc đó tool check chậm hơn so với chỉ check fresh !

Chưa chính thức sell. Đang cân nhắc nè, ko biết có nên sell hok hay để dùng nội bộ ! Vì cạnh tranh hok lại mấy pác kia về lĩnh vực ssh này :D

Check blacklist thì làm dc tốt nhưng lúc đó tool check chậm hơn so với chỉ check fresh !
vậy cứ thêm vô đi nhỉ, ai cần sẽ tick vô và sử dụng chức năng đó :)

Block IP Public của Router, mà mạng nhà cậu đang dùng IP Dynamic phải hok? Nếu vậy thì ko phải lo lắng, reset router lại thì dc IP Public khác hà.
cái này, chạy bằng máy nhà mà cũng bị block nũa hả bác, vậy cái gì lock ip bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week