Suggest SmartBoostTraffic - Control Firefox Browser, Addons, Macro, Socks5, SSH and HMA - Cấp Trial nè ae

Status
Not open for further replies.
Làm thêm cái timeout connect ssh luôn đi anh, nhiều con đợi cả phút connect chưa xong :confused:
Trong tool cho check timeout 60s cho việc connect 1 ssh rồi cậu !
Anh ơi đây là 2 file lỗi của em
Bị đụng port 9193 hoặc em đang mở 2 tool SmartBoostTraffic cùng lúc sẽ ko dc nhé.

VẤN ĐỀ KEY FULL UNLIMITED MÌNH SẼ KHÔNG BÁN ĐẠI TRÀ MÀ CHỈ BÁN CHO VERSION BETA NÀY THÔI, VÀ MÌNH CŨNG UPDATE VERSION NÀY WORK ỔN ĐỊNH.
MÌNH SẼ RA MẮT VERSION PROFESSIONAL VÀ BÁN KEY THEO THÁNG, KHÔNG CÓ KEY FULL UNLIMITED.

VẤN ĐỀ KEY FULL UNLIMITED MÌNH SẼ KHÔNG BÁN ĐẠI TRÀ MÀ CHỈ BÁN CHO VERSION BETA NÀY THÔI, VÀ MÌNH CŨNG UPDATE VERSION NÀY WORK ỔN ĐỊNH.
MÌNH SẼ RA MẮT VERSION PROFESSIONAL VÀ BÁN KEY THEO THÁNG, KHÔNG CÓ KEY FULL UNLIMITED.
Hay hơn làm cái acc theo tháng cho login ấy anh, login máy này thì tool ở máy kia xài acc đó sẽ bị out chẳng hạn để xài trên vps

Khắc phục lỗi Firefox không support HTML5 để xem Video trên VPS Windows 2008 2012:

Pác nào treo tool của mình trên VPS thì chú ý, treo Youtube bị báo lỗi html5 ko xem được video thì chuyển sang dùng Firefox Nightly nha, link download: Firefox Nightly Builds

Tool mình đã support Firefox Nightly, gở Firefox thường ra, cài Firefox Nightly này vào và Run Tool SmartBoostTraffic lên chạy như bình thường!

Good Luck !

Trong tool cho check timeout 60s cho việc connect 1 ssh rồi cậu !

Bị đụng port 9193 hoặc em đang mở 2 tool SmartBoostTraffic cùng lúc sẽ ko dc nhé.
bác cho time out giảm xuống đi, hoặc tự chọn time out, chứ 60s là quá lâu, bình thường em để time out ở tool thanhps có 5s à.

bác bán theo tháng thì làm key sao mà khi die ko cần phải pm bác để chuyển vps ấy, chứ là mỗi lần die vps lại đi kiếm bác thì có mà chết

vậy bản beta vẫn chạy song song với bản pro đúng ko bác. vì hiện tại mình cũng chỉ cần chức năng của bản beta thôi

Cái close all firefox vẫn ko có nhé bác. tớ stop all macro sau đó chạy lại thì nó lại hiện ra tất cả tab tớ chạy lúc mới tắt. lại phải vào close all firefox profile mới chạy đc.

phần mềm này máy mình antivirut cứ bật lên là nó diệt @@

Thế những ai bỏ tiền hoặc hùn nhau đã mua unlimited pc thì ko dc update nữa hã pác?

Cái close all firefox vẫn ko có nhé bác. tớ stop all macro sau đó chạy lại thì nó lại hiện ra tất cả tab tớ chạy lúc mới tắt. lại phải vào close all firefox profile mới chạy đc.
XIN yahoo cái cậu ơi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week