• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest SmartBoostTraffic - Control Firefox Browser, Addons, Macro, Socks5, SSH and HMA - Cấp Trial nè ae

Status
Not open for further replies.
lỗi gì đây anh em ?

Attachments

262.4 KB · Views: 69
phần mềm này máy mình antivirut cứ bật lên là nó diệt @@
Do pack tool kỹ quá đâm ra Antivirut hiểu là trojan ! Ko sao đâu pác ah !
Bác chủ Topic on Yahoo một tẹo được không hihi :p
Yahoo sắp đóng cửa rồi, mình chuyển qua dùng Skype: phuongtm2013 :)

@VinaCaptcha hình như chưa có import và export profile phải k anh :D Hay là sử dụng chỗ FireFox Profile Manager hay copy thư mục profile = tay :p

ngoài lề 1 tý ai giúp e với tool check ssh của thanhsp em import dạng 173.200.91.26|admin|default thì chạy đc
còn dạng này 75.145.244.201|admin|default|United States (US)|Virginia|Glen Allen|Unknown check vài cái là lỗi bro nào chuyên ssh giúp e với

ngoài lề 1 tý ai giúp e với tool check ssh của thanhsp em import dạng 173.200.91.26|admin|default thì chạy đc
còn dạng này 75.145.244.201|admin|default|United States (US)|Virginia|Glen Allen|Unknown check vài cái là lỗi bro nào chuyên ssh giúp e với
Vãi , còn qua đây spam câu hỏi nữa .
@VinaCaptcha a cho e hỏi là cái bôot click , e mún tỷ lệ click theo phần trăm đc k ạ , vd e mún 1k view / 1 click thôi chẳng hạn

@VinaCaptcha a cho e hỏi là cái bôot click , e mún tỷ lệ click theo phần trăm đc k ạ , vd e mún 1k view / 1 click thôi chẳng hạn
trả lời dùm đi đang đêm k biết hỏi ai yahoo ko onl đc

@VinaCaptcha hình như chưa có import và export profile phải k anh :D Hay là sử dụng chỗ FireFox Profile Manager hay copy thư mục profile = tay :p
Hiện tại thì = Tay !
Viết Macro là được !

Bác vina cho profile chạy cuốn chiếu đc k chứ có vài vps chạy song song k kham nổi

Bác vina cho profile chạy cuốn chiếu đc k chứ có vài vps chạy song song k kham nổi
Cuốn chiếu Profile, cụ thể như thế nào pác?

Cuốn chiếu Profile, cụ thể như thế nào pác?
là ví dụ mình tạo 100 frofile ff, bt tool của bác chạy song song 100 cái luôn đúng k, giờ muốn nó chạy cái 1 - cái 10 xong tắt, chạy tiếp cái 11 - 20 rồi tắt xong cứ thế hết 100 cái rồi quay lại cái 1

@VinaCaptcha cụ thể code macro đó là gì vậy a , e hơi dốt nhìn vô bảng FULL MACRO của a mà cũng chưa bik code sao

Hiện tại thì = Tay !

Viết Macro là được !
anh cho em hỏi, đang bot cứ bị gặp lỗi này hoài, có phải do hàm restart firefox ko hả anh, em đã bỏ check 2 ô trong cái lựa chọn dữ liệu: trình báo lỗi + bật trình báo lỗi rồi mà vẫn k hết, đang bot sau 1 hồi vào thấy ra 1 đông cái đấy cũng hơi ức chế mặc dù nó ko a/h gì đến macro đang chạy nhưng sợ bot về lâu dài cái đấy nó hiện ra cả đàn ăn ram vps thì cũng hơi nản :(

New Bitmap Image.jpg

Last edited:
muốn chạy cuốn chiếu thì bác cho cái delay ở đầu bằng đúng tổng thời gian chạy của từng cái là đc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom