Suggest SmartBoostTraffic - Control Firefox Browser, Addons, Macro, Socks5, SSH and HMA - Cấp Trial nè ae

Status
Not open for further replies.
sạc thiệ hem đó, làm từ qua tới giờ chưa kiểm tra site, nên chưa biết là có lên click ko
c thử đi,
nhớ down macro mẫu updated mới nhất
xem full macro là c hiểu
nói chung là tool bá đạo rồi, đang chờ @VinaCaptcha fix cái lỗi

mấy bác cho em hỏi 2 cái lệnh này khác nhau thế nào, cách dùng ra sao
WAIT_PAGE_LOAD_COMPLETE => 60 (Timeout seconds)
PAGE_LOAD_COMPLETE(0) <== return YES or NO

đã bảo bác ấy thêm khi stop all macro thì close hết firefox luôn mà bác ấy ko làm hay sao áy, ngồi tắtt hết firefox nhọc quá

Lại có update nữa ah???
http://mmosolution.net/SmartBoostTraffic-1007.rar

Check Update => fix Bitvise đụng port
Anh ơi cho em hỏi chút với ạ:

1. Khi muốn chạy mình phải tự khởi động các profile firefox ạ, tương tự tắt phải tư tắt ạ?

2. Anh có thể bổ sung thêm lệnh "chạy lần lượt cuốn chiếu các profile" không ạ? Ví dụ như chạy 2 thread (với cùng hoặc nhiều file lệnh macro khác nhau) cho 1000 profile thì profile 1 và 2 chạy xong 1 lượt macro của mình sẽ tự đóng tắt, rồi tự mở profile 3 và 4 để chúng chạy 1 lượt macro của mình rồi lại tự động tắt rồi mở 5 và 6 .... cứ như vậy đến hết không ạ? Như vậy có thể tăng độ trust cũng như có thể tạo các cache và history khác nhau cho mỗi profile để GA nó hiện được quảng cáo tùy biến cho nó giống thật ý ạ :D

3. Anh có thể thêm lệnh control change địa chỉ MAC và tên máy không ạ?

4. Lệnh gán biến cho một giá trị text, hay số, hay biến và phép toán là gì ạ?

5. Anh có thể bổ sung thêm quyền "cho phép tạo thêm file txt" để chứa data dùng cho mục đích nhập liệu, hoặc tạo thêm nhiều file chứa "link href - link click" và "link referrer" khác để cho tùy vào mục đích click với mỗi link referrer khác nhau được không ạ? Đồng thời bổ xung thêm các câu lệnh như: GET_DATA_X1_Y1 GET_LINK_FILELINK1, GET_REFERRER_FILEURL1 ý ạ!

6. Anh có bổ xung thêm lệnh "GO_TO_LABEL" cho tiện được không ạ?

7. Cái file CSV là để lưu gì thế ạ?

P/S: Mấy cái chức năng này mà bổ sung thêm mất nhiều sức thì anh cứ coi nó như bản Update Pro phải trả thêm tiền để update và dùng key multi-PC nhưng không phải lifetime mà theo tháng ý anh ạ :D vừa tiện multi vừa tiện cho thuê, hì :D

Thứ nhất:

Mỗi lần stop all macro, đi tắt firefox quá mệt.

Thứ 2

Tắt firefox xong còn phải vào close firefox profile nữa thì bậy lại macro mới chạy.

=== > Tại sao lại quá rắc rối trong khi bác thớt ko làm khi stop all macro thì nó tắt firefox và close firefox profile luôn

Thứ 3 là bác làm sao xóa mấy cái icon bitvise ở taskbar đi, tắt rồi mà vẫn còn hiện, phải re chuột vào mới chịu mất

Cái này HSD 1 tháng à bác?

[/IM
G]
Cái lỗi này là khi em tạo theater thứ 2 cứ chạy 2 thearter thì 1 cái bị như thế. Để auto mà như vậy thì cả ngày chăc ko có view Hizzz

cái nào là click chiếm chuột và ko chiếm chuột vậy bác
sao vẫn bị chiếm chuột nhỉ, hay phải dùng thủ thuật gì nữa :(, mong anh Phương và các pro giúp với
Code:
//Click chiếm chuột
CLICK => 10 x 10

//Click không chiếm chuột
BACKGROUND_CLICK => 10 x 10
anh phương ơi câu lệnh click random là gì vậy anh ?
Code:
CLICK_TO_RANDOM_URL
CLICK_TO_RANDOM_INTERNAL_URL
CLICK_TO_RANDOM_DOMAIN    =>    abcxyz.com
bac cho mot key dung thu xem the nao voi, k co key k chay dc:

A80B083C433504783B6374A3B7B375F8

Cho mình key trial với nha c.
ID: 6CCA493348B141646B7B72DD19CBC3B4
Ok thì mình ủng hộ key liền. :)
Xúc 1 key dùng đi pác ! :)

LỖI GÌ ĐÂY ANH ?
Update tool mới đi e, giờ còn dùng ver 1004 ah?

c thử đi,
nhớ down macro mẫu updated mới nhất
xem full macro là c hiểu
nói chung là tool bá đạo rồi, đang chờ @VinaCaptcha fix cái lỗi
View attachment 53640
Fixed ở version 1008

thế hàm này nó khác CLICK_TO_RANDOM_INTERNAL_URL ở chỗ nào hả anh
Click random vào các link cùng domain với trang web đang mở.

đã bảo bác ấy thêm khi stop all macro thì close hết firefox luôn mà bác ấy ko làm hay sao áy, ngồi tắtt hết firefox nhọc quá
Fixed ở version 1008

Anh ơi cho em hỏi chút với ạ:

1. Khi muốn chạy mình phải tự khởi động các profile firefox ạ, tương tự tắt phải tư tắt ạ?

2. Anh có thể bổ sung thêm lệnh "chạy lần lượt cuốn chiếu các profile" không ạ? Ví dụ như chạy 2 thread (với cùng hoặc nhiều file lệnh macro khác nhau) cho 1000 profile thì profile 1 và 2 chạy xong 1 lượt macro của mình sẽ tự đóng tắt, rồi tự mở profile 3 và 4 để chúng chạy 1 lượt macro của mình rồi lại tự động tắt rồi mở 5 và 6 .... cứ như vậy đến hết không ạ? Như vậy có thể tăng độ trust cũng như có thể tạo các cache và history khác nhau cho mỗi profile để GA nó hiện được quảng cáo tùy biến cho nó giống thật ý ạ :D

3. Anh có thể thêm lệnh control change địa chỉ MAC và tên máy không ạ?

4. Lệnh gán biến cho một giá trị text, hay số, hay biến và phép toán là gì ạ?

5. Anh có thể bổ sung thêm quyền "cho phép tạo thêm file txt" để chứa data dùng cho mục đích nhập liệu, hoặc tạo thêm nhiều file chứa "link href - link click" và "link referrer" khác để cho tùy vào mục đích click với mỗi link referrer khác nhau được không ạ? Đồng thời bổ xung thêm các câu lệnh như: GET_DATA_X1_Y1 GET_LINK_FILELINK1, GET_REFERRER_FILEURL1 ý ạ!

6. Anh có bổ xung thêm lệnh "GO_TO_LABEL" cho tiện được không ạ?

7. Cái file CSV là để lưu gì thế ạ?

P/S: Mấy cái chức năng này mà bổ sung thêm mất nhiều sức thì anh cứ coi nó như bản Update Pro phải trả thêm tiền để update và dùng key multi-PC nhưng không phải lifetime mà theo tháng ý anh ạ :D vừa tiện multi vừa tiện cho thuê, hì :D
Ghi nhận lại đó, em ơi a ko có nhiều time để làm hết mấy cái này được, từ từ a mới tích hợp vào được !

Thứ nhất:

Mỗi lần stop all macro, đi tắt firefox quá mệt.

Thứ 2

Tắt firefox xong còn phải vào close firefox profile nữa thì bậy lại macro mới chạy.

=== > Tại sao lại quá rắc rối trong khi bác thớt ko làm khi stop all macro thì nó tắt firefox và close firefox profile luôn

Thứ 3 là bác làm sao xóa mấy cái icon bitvise ở taskbar đi, tắt rồi mà vẫn còn hiện, phải re chuột vào mới chịu mất
Fixed ở version 1008.
Riêng cái icon Bitvise thì tui đang bí, ko biết cách clear nó !

Fixed ở version 1008

bác ơi sao e chạy file mẫu cảu bác mà toàn thấy lỗi này vây?
Vào folder tool xem có file ERROR1.TXT HAY ERROR2.TXT thì gửi cho mình check xem lỗi gì để biết fix nhé cậu ! Thanks

[/IM
G]
Cái lỗi này là khi em tạo theater thứ 2 cứ chạy 2 thearter thì 1 cái bị như thế. Để auto mà như vậy thì cả ngày chăc ko có view Hizzz
Em check xem ssh đó còn bandwidth traffic ko nhé !

Làm thêm cái timeout connect ssh luôn đi anh, nhiều con đợi cả phút connect chưa xong :confused:

Code:
//Click chiếm chuột
CLICK => 10 x 10

//Click không chiếm chuột
BACKGROUND_CLICK => 10 x 10

Code:
CLICK_TO_RANDOM_URL
CLICK_TO_RANDOM_INTERNAL_URL
CLICK_TO_RANDOM_DOMAIN    =>    abcxyz.com

Xúc 1 key dùng đi pác ! :)

Update tool mới đi e, giờ còn dùng ver 1004 ah?

Fixed ở version 1008

Click random vào các link cùng domain với trang web đang mở.

Fixed ở version 1008

Ghi nhận lại đó, em ơi a ko có nhiều time để làm hết mấy cái này được, từ từ a mới tích hợp vào được !

Fixed ở version 1008.
Riêng cái icon Bitvise thì tui đang bí, ko biết cách clear nó !

Fixed ở version 1008

Vào folder tool xem có file ERROR1.TXT HAY ERROR2.TXT thì gửi cho mình check xem lỗi gì để biết fix nhé cậu ! Thanks

Em check xem ssh đó còn bandwidth traffic ko nhé !
Anh ơi đây là 2 file lỗi của em

Attachments

• ERROR-1.txt
    1.3 KB · Views: 61
  • ERROR-2.txt
    1.1 KB · Views: 95
DOWNLOAD TOOL VERSION RELEASE
http://mmosolution.net/SmartBoostTraffic-1008.rar

DOWNLOAD MACRO MẪU
http://mmosolution.net/SmartBoostTraffic/macro-template.rar

SmartBoostTraffic 1.0.0.8
Code:
01. CLEAR_FIREFOX_HISTORY
02. Support thêm Firefox Nightly Version (support HTML5 Play Video cho VPS đang dùng Windows Server 2008 & 2012)
03. Thêm nút Stop all Macro
04. Fix lỗi RESTART_FIREFOX => đã check kỹ hơn việc restart này.
05. BLOCK_ALL_POPUP và ALLOW_ALL_POPUP => Close hoặc Block tuyệt đối các New Window hay Popup.
06. COUNT_TAB(0)  <= return total Tab of Firefox
07. LOOP & END_LOOP & LOOP_INDEX(0)  => Hổ trợ cho việc lập lại lệnh Macro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211