SCAM Skype fake nick Lừa đảo 4200 BTCE 0071001152743 nguyen Thanh Luan

Status
Not open for further replies.
cứ như hài ;)

Trừ khi có người nhà trong bank thôi, chứ làm gì có vụ chạy lên bank xin info.

ahihi cuibap

Chia buồn cùng bạn, nhưng mình xin phép đóng vai quạ đen 1 chút, mình vừa edit chữ ký của bạn vì bạn chưa đóng bh cho dịch vụ ex nhé.

cái tên Nguyễn Thành Luân này mình nghe quen quen, hình như cả bên vn-zoom, gocmobile.net gì đó cũng có vụ

Qùy. Kiếm tiền khó mà ko biết giữ. Mỗi lần giao dịch mình lại phải tìm topic trung gian rồi click vào icon cho chắc chứ ko tin bố con thằng nào trên skype. Scam âm thầm add skype rồi spam để scam

Qùy. Kiếm tiền khó mà ko biết giữ. Mỗi lần giao dịch mình lại phải tìm topic trung gian rồi click vào icon cho chắc chứ ko tin bố con thằng nào trên skype. Scam âm thầm add skype rồi spam để scam
cảm ơn bạn. không còn cơ hội cho lần sau nữa.

Cố lên thớt. Đả có khả năng tạo ra được 100tr thì sẽ tạo lại được số tiền đả mất. Làm điếu thuốc cho thư giản đầu óc, coi như của đi thay người . Chắc gia đình bạn bè sẽ hiểu và thông cảm thôi. Mình mất một số nhỏ thôi mà cảm thấy xót lằm huống chi thớt mất cả trăm chai. Thật sự chia buồn cùng với cậu.

Mình tưởng tượng, nếu mình bị mất 100 triệu trong tình huống này, mình nói bank khóa TK kia, nó mà không khóa mình sẽ hét toáng lên. Mình phải làm tới cùng, đến khi nào nó khóa thì thôi.

Hoặc thà là bị tóm vì tội quấy rồi hoại phá Bank. Không dễ ji mình bỏ về.

Trừ khi có người nhà trong bank thôi, chứ làm gì có vụ chạy lên bank xin info.
Xin được info nhé - mình vừa bị đây ---- 22.03 có chuyển nhầm 99 củ ( người nhận có tên trùng với tên trong list đã lưu trước đây )
thế là chạy ra bank xin cái info -- call phát ----> gặp ngay người đã gd vài lần + được sự hợp tác của bác ý nên đã được trả lại trong chiều

có người nhà làm bank thì vô tư :D:p xem được cả log giao dịch :rolleyes:
nói chung căng ra thì công an, con xem cung chẳng làm dc gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck