Matrix Skyming - Đầu tư mua máy đào - Hợp tác xã tại Vietnam

chắc họ cũng chỉ đa cấp cái mining này đến khi nào đủ thành viên thôi chứ , chứ đa cấp mãi nó sập mất thì sao

chờ thời gian trả lời, hiện tại vẫn còn ngon chán

Đa cấp ngày càng biến tướng. Không tinh vi sao dụ được gà. Các bác lại đổ lỗi cho người xấu rồi.

điều kiện để đầu từ ko bao h đầu tư vô cái mà mình ko nắm giữ mà thằng khác nắm thì next hết
Pác có kèo nào đầu tư mà mình nắm giữ không? Đầu tư mà tiền mình giữ là seo nhỉ. Có kèo nào cho mình theo với?

Pác có kèo nào đầu tư mà mình nắm giữ không? Đầu tư mà tiền mình giữ là seo nhỉ. Có kèo nào cho mình theo với?
theo nổi ko bạn với lại chưa hiểu câu nói cũa mình ah danh mục mình đầu tư hiện thực như khoản đầu tư nhỏ cũa mình là nằm ở 1 team china cho môn Esports game king of glory nói tới đây thì bạn hiểu mình đâu tư gì rồi phải ko ?? :D mà đầu tư thì tiền ai người đó chơi chỉ thì cũng ko lợi lộc gì đến câu nói chưa hiểu sao đi xa được

Last edited:
chỉ có POS coin thôi , thì tiền vẫn nằm trong ví :D:D:D

theo nổi ko bạn với lại chưa hiểu câu nói cũa mình ah danh mục mình đầu tư hiện thực như khoản đầu tư nhỏ cũa mình là nằm ở 1 team china cho môn Esports game king of glory nói tới đây thì bạn hiểu mình đâu tư gì rồi phải ko ?? :D mà đầu tư thì tiền ai người đó chơi chỉ thì cũng ko lợi lộc gì đến câu nói chưa hiểu sao đi xa được
Có thấy pác nói danh mục đầu tư gì đâu nè? Cái món team china mình hem biết rồi, để tìm hiểu đã. Em gà pác nói cao siêu quá em chịu.

điều kiện để đầu từ ko bao h đầu tư vô cái mà mình ko nắm giữ mà thằng khác nắm thì next hết
k phải bênh Sky, nhưng mày đầu tư mà mày nắm thì mày tự doanh cmn đi, bày đặt đầu tư.. :v :v
lại còn leo lên cái diễn đàn MMO lớn nhất Việt Nam này để thể hiện nữa ak :v

ai có thông tin về CECVN và Admin đạt không ? vụ CECVN lắng xuống mà chẳng thấy ai dòm ngó gì nhỉ
bác nhắc lại làm em cũng cay, đợt đó em cũng mất tuy k quá nhiều nhưng cũng là tất cả mà em có lúc đó :(
chỉ có POS coin thôi , thì tiền vẫn nằm trong ví :D:D:D
bác đang đào POS các coin nào thế? :p

Die rồi còn gì , giờ dân đa cấp nhảy sang vesion 2 là Asama , mà chưa thấy có bài tuyển ref :D:D:D

Nãy lướt fb thấy bảo scam rồi, không biết có ai nhẹ dạ nhảy vào chưa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

bao nhiêu vụ tương tự như này rồi mà dân mình vẫn đâm đầu vào là sao nhỉ

:D toàn tin hot
Có ông anh xã hội làm leader trong dây ko biét đợt này thím ấy sao rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week