Matrix Skyming - Đầu tư mua máy đào - Hợp tác xã tại Vietnam

- Giấy phép ghi rõ, do bạn chưa hiểu được tiếng việt.

- bạn đã xem kĩ bài viết mình chưa mà nói: "mà hệ thống ref com tới 7lv, 14% và trả lãi cho NĐT 30%/ tháng thì chỉ có đi theo mô hình ponzi mới thanh toán nổi"

- Mình tóm tắt lại tất cả nằm ở 300% gồm lãi, hoa hồng F1, nhóm, đai lý. Đầu tư 1000$ nếu F1 chơi 60k thì bạn nhận được liền 3k hoa hồng F1 và gói 1k của bạn đã full 300%, 2 bên hết hợp đồng, máy đó về HTX nó sẽ đào coin trã cho người chơi sau.

- thời gian để full 300% là 12-15 tháng tức 20-25%/tháng tính luôn gốc

Quan trọng ở đây là khi bạn full 300% máy đó về hợp tác xã, tái đào coin cho người sau.

BCC 40%/tháng sao có người lao vào?
Mời thớt về học tiếng việt lại nhé, đã thu hồi vốn chưa mà xui anh em MMO 4 ref để ăn hoa hồng.:D

k la liếm đc tí nào trêm mmo này mà còn hốt đc cả mấy chục củ $, có mụ dep cả 5 6 tỷ vào. :confused: có bản lĩnh làm ra đc 5 6 tỷ mà sao hồ đồ thế nhỉ

k la liếm đc tí nào trêm mmo này mà còn hốt đc cả mấy chục củ $, có mụ dep cả 5 6 tỷ vào. :confused: có bản lĩnh làm ra đc 5 6 tỷ mà sao hồ đồ thế nhỉ
1 thằng sale của sky thôi ông ơi, bọn sky nó tạo cho thằng này cái tài khoản và nó điền thêm mấy tỷ vào để đi câu thôi, chứ thằng thớt *** có đồng nào đâu :D

1 thằng sale của sky thôi ông ơi, bọn sky nó tạo cho thằng này cái tài khoản và nó điền thêm mấy tỷ vào để đi câu thôi, chứ thằng thớt *** có đồng nào đâu :D
cái 5 6 tỉ là đọc báo, bà này ở Phú Nhuận thì phải, đang đâm đơn kiện

sao nhiều bác dễ tin thế . Tiền đâu sao các bác ấy nhiều thế .
nếu dễ ăn thì câu ref làm chi cho bõ công, để im ăn mình cho nó sướng .

Siêu lợi nhuận thì siêu rủi ro thôi. Ai khôn rút vốn kịp thì ăn còn vào sau thì chỉ mất tiền. Này là do đầu tư chỉ nhìn lợi nhuận chứ không tìm hiểu rủi ro và hình thức hoạt động thì mất tiền thôi, chỉ tội những người đi vay nóng để chơi không biết bây giờ tính sao :)
P/s: ủa mà sao topic này chưa gắn cờ Scam nữa ta, để newbie vào thì khổ

vãi mấy bác thừa cơ hội vào spam ghê quá @@ skyyyyyyyyyyyyyyy ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.... say oh yeah!!! :popo_big_smile::popo_big_smile:
- Từ lúc cái sky mining này hình thành tới giờ chắc gạch đủ xây luôn cả dãy biệt thự rồi chứ nhỉ? :popo_beauty::popo_beauty:

@WebService Mod ơi gắn cờ SCAM đi ạ

thời 4.0 của vietnam là scam công khai ak :oops: còn thách giỏi kiện tao, cha mẹ bọn tuấn cam chắc vui lắm có phúc vãi

có thể giỏi lĩnh vực này nhưng thấy lợi nhuận lĩnh vực gà mờ khác làm mờ mắt, lại ham lao vào ngay. or trc nhà nhiều đất, mới bán đất :D.
Trc NEwton chơi cổ phiếu còn vỡ mồm mà.

hôm trước đọc thấy lãi ham quá định tham gia mà lỡ mịa nó tàu mất rồi

anh em ai còn liên lạc đc với thớt ko, để mình qua học lại tiếng Việt với hoặc cách đầu tư phát :p
CÁC BẠN HÃY CHỈ RA CÁI KHUYẾT ĐIỂM CỦA HỢP TÁC XÃ VÀ DẤU HIỆU LỪA ĐẢO

Đừng mở miệng ra là đa cấp, tuấn, ìfan.

Mình cũng rất muốn tìm 1 dự án tốt cho mọi người
Có thím nào bán CAM mà nhận mình scam không nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom