Matrix Skyming - Đầu tư mua máy đào - Hợp tác xã tại Vietnam

Last edited:
các bác chém người ta vừa vừa thoy, ngta bỏ chạy r kìa :D

bạn phải hiểu đa cấp k có gì xấu chỉ do người áp dụng lạm dụng nó nên mình mới né chữ đa cấp, theo nghĩa văn chương nó là "tiếp thị liên kêt"

tức là bạn phải xây dựng được hệ thống bán hàng cho shop thì shop sẽ trả hoa hồng cho bạn vì bạn đã giúp shop bán được hàng. Ở đây là bạn giúp HXT bán được máy đào coin. bạn xứng đáng được hưởng hoa hồng, nhưng nó cũng tính vào 300% của gói bạn đầu tư chứ k tách riêng như bcc là 40%/tháng và 5% hoa hồng F1.
Mình đã mất khá lâu để hiểu được 300% nó gồm cái gì, chạy ra sao.

Ví dụ, amazon có đa cấp k? rất đa cấp nhưng nó là tiếp thị liên kết hiểu theo nghĩa mmo
tk mặt L viết bài

mọi người có quyền phát ngôn, mình chỉ giới thiệu k ép ai đầu tư mà dụ với dỗ

mọi người có quyền phát ngôn, mình chỉ giới thiệu k ép ai đầu tư mà dụ với dỗ
Bác thớt cho em hỏi, bác đăng lên đây với tư cách là gì và mục đích là gì?
Mình tìm hoài không thấy link ref?

Bác thớt cho em hỏi, bác đăng lên đây với tư cách là gì và mục đích là gì?
Mình tìm hoài không thấy link ref?
mình chỉ giới thiệu ae xem và kham khảo, ai muốn tham gia thì ib mình đưa link để sắp cây nhị phân

bạn ib fb or phone mình nhé

mình chỉ giới thiệu ae xem và kham khảo, ai muốn tham gia thì ib mình đưa link để sắp cây nhị phân

bạn ib fb or phone mình nhé
Tại mình thắc mắc thôi, chứ cái này rất tiếc là cho tiền mình mình còn không chơi nhé bạn.:(

Tại mình thắc mắc thôi, chứ cái này rất tiếc là cho tiền mình mình còn không chơi nhé bạn.:(
cám ơn bạn

tránh hậu hoạ. phải diệt từ chứng nước. Cái giấy phép kinh doanh kia chủ yếu để đi xin điện ưu đãi. sản xuất phần mềm. giá ưu đãi khoảng 1k7/1kw. Trước đây thôi. giờ thì điện lực sắp rà xoát ko còn cho ưu đãi sản xuất phần mềm nữa mà áp dụng điện kinh doanh. cụ thể là hoạt động đào tiền ảo này áp giá điện kinh doanh. và dĩ nhiên là khi đó giá điện là 2k5 chứ ko phải 1k7 nữa. khách nào lỡ đầu tư thì biết đc rồi sẽ giảm đi. Bản thân là hộ nuôi trâu nên những trò lố này để hút máu người việt thôi. có thể bị ném đá hội đồng nhưng các bạn nhìn nhận lại sự việc 4 vụ lừa đảo đa cấp trong lĩnh vực này rồi hãy quyết định.

chỉ giới thiệu, tham gia là quyền của các bạn.
4.0 rồi hay quyết định sáng suốt

ai có thông tin về CECVN và Admin đạt không ? vụ CECVN lắng xuống mà chẳng thấy ai dòm ngó gì nhỉ

nhìn thấy ảo quá :rolleyes:, không có gì chứng minh rõ ràng hết.

ai có thông tin về CECVN và Admin đạt không ? vụ CECVN lắng xuống mà chẳng thấy ai dòm ngó gì nhỉ
nhắc lại đâm cay , thằng admin mà ở khu vực ngoài phía Bắc xác định nát xác với hội của e . ko biết vụ đó mmo trong kia thế nào :mad:

4 tháng thì hòa vốn rồi , đi nguyên nhóm góp tiền vào làm chắc mới mau , ít quá làm lâu hòa vốn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom