Skrill không hỗ trợ nạp rút usd

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
Insuree Balance
0
Skrill no longer hỗ trợ nạp và rút bank wire usd nữa, phí send tiền sắp tăng lên 1,9% và một số loại phí râu ria cũng tăng theo, kể cả vip bronze (vip cấp thấp nhất). Từ ngày sát nhập với đối thủ cạnh tranh neteller, skrill càng ngày càng quái đãn. :):):)

Skrill no longer hỗ trợ nạp và rút bank wire usd nữa, phí send tiền sắp tăng lên 1,9% và một số loại phí râu ria cũng tăng theo, kể cả vip bronze (vip cấp thấp nhất). Từ ngày sát nhập với đối thủ cạnh tranh neteller, skrill càng ngày càng quái đãn. :):):)

Xác nhận nhé, hôm nay bán cho exchanger tự dưng phí tăng lên 1.9%, làm giật mình luôn. Bọn Skrill nó đã nghiên cứu quá kỹ các đối thủ và bắt đầu thể hiện sự độc quyền. Nói gì thì nói, Neteller vẫn chưa hơn Skrill nhé bác -_-.

Xác nhận nhé, hôm nay bán cho exchanger tự dưng phí tăng lên 1.9%, làm giật mình luôn. Bọn Skrill nó đã nghiên cứu quá kỹ các đối thủ và bắt đầu thể hiện sự độc quyền. Nói gì thì nói, Neteller vẫn chưa hơn Skrill nhé bác -_-.
Thấy neteller cũng ngon mà

Thấy neteller cũng ngon mà
Bác check tỷ giá của Neteller chưa, chưa đến 21 nữa. Vậy ngon hơn chỗ nào ??? Phí rút Skrill 5$, Neteller mình nhớ 12$... Nếu bác bán exchanger thì là chuyện khác. Mình chỉ tính là rút thủ công về VN.

Bác check tỷ giá của Neteller chưa, chưa đến 21 nữa. Vậy ngon hơn chỗ nào ??? Phí rút Skrill 5$, Neteller mình nhớ 12$... Nếu bác bán exchanger thì là chuyện khác. Mình chỉ tính là rút thủ công về VN.
Neteller rút bank thủ công về VN phí 7,5EUR mà, nó ngon vì thấy trước giờ ko ai phàn nàn về việc bị tính phí ngân hàng trung gian khi rút về VN, :cool::cool:

Nếu tk NET hay SKRILL là USD thì khi rút về bank vn sẽ chịu phí chuyển đổi sang EUR là 3.99%, cộng thêm 1 mớ phí lặt vặt thì "còn lại gì cho em" :))

Có bác nào chuột bạch rút EUR skrill về tk EUR ở VN chưa nhỉ?
Vậy là từ nay Skrill ko hỗ trợ rút USD nữa ah, thế thì mình nên mở tk VND hay EURO thì lợi hơn nhỉ. Ai biết giải pháp nào rút tiền dc rate cao thì share cho ae với nhé

đừng có mơ,phí ngang nhau, dùng skrill mua bitcoin chỉ là nhanh gọn hơn thui, tốt nhất vẫn là bán lại $ cho các trung gian là ổn nhất

ờ, rút Skrill cũng nhanh mà, tầm 1-2 ngày đã có rồi. Um mà mình muốn dùng Skrill gởi tiền sang Úc, thế nhưng tài khoản lại đang ở USD, như thế thì phải phải tốn convert rate sang AUD. Bạn có biết nguồn nào thu mua AUD cho Skrill hay Neteller ko, thấy ở đây toàn mua bán USD ko ah

ờ, rút Skrill cũng nhanh mà, tầm 1-2 ngày đã có rồi. Um mà mình muốn dùng Skrill gởi tiền sang Úc, thế nhưng tài khoản lại đang ở USD, như thế thì phải phải tốn convert rate sang AUD. Bạn có biết nguồn nào thu mua AUD cho Skrill hay Neteller ko, thấy ở đây toàn mua bán USD ko ah
muốn gửi tiền sang úc chỉ cho một cách là tìm cái sàn bitcoin nào bên úc mà bán lấy AUD ở sàn đó

không biết thế nào chứ hiện tại rate Net đã là trên 22 rồi mà -

um, nhưng mà gửi như thế thì chắc còn cao hơn gởi chợ đen, vì gởi chợ đen phí chỉ khoảng 1% hay hơn gì ah
Nhiều sàn chuyển tiền như vậy còn lời khủng nữa đó. Chợ đen có khi còn không bằng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom