• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Skrill không hỗ trợ nạp rút usd

Nhiều sàn chuyển tiền như vậy còn lời khủng nữa đó. Chợ đen có khi còn không bằng.
Đang hỏi cách chuyển tiền có lợi cho mình mà bác nói gì vậy, tự nhiên bảo nhiều sàn chuyển tiền còn lời khủng là sao? Ý bác bảo mua nếu mua bitcoin để chuyển tiền thì nếu bitcoin lên giá là mình lời khủng ah, bộ bác chỉ tính đường bitcoin lên mà k tính nó giảm giá à

Đang hỏi cách chuyển tiền có lợi cho mình mà bác nói gì vậy, tự nhiên bảo nhiều sàn chuyển tiền còn lời khủng là sao? Ý bác bảo mua nếu mua bitcoin để chuyển tiền thì nếu bitcoin lên giá là mình lời khủng ah, bộ bác chỉ tính đường bitcoin lên mà k tính nó giảm giá à
Không phải chờ bitcoin tăng giá kiểu đó, hiện tại bạn cứ xem thị trường trung quốc cny thì biết, tỷ giá của nó là 6277 cny/1 bitcoin, cậu tham khảo các tỷ giá google các loại tiền thì thấy nó có lợi hơn là đi dùng các dịch vụ chuyển tiền chợ đen bên ngoài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom