SCAM SiteTalkCashBack Reviews : SCAM or LEGIT ?

chỉ sợ nó không pay, mình có cách ngày kiếm hơn 10$ ở site này. mới làm hôm qua mà đc 38 trang rồi nhé

Last edited:
uhm, đúng rồi, mình đang chuẩn bị cập nhật thêm cửa hàng kiếm tiền mới nha mọi người
bạn làm cái này lâu chưa? , tiền clikc kelkoo đã được cập nhật hết chưa hay đang pending

uhm, đúng rồi, mình đang chuẩn bị cập nhật thêm cửa hàng kiếm tiền mới nha mọi người
bạn làm cái này lâu chưa? , tiền clikc kelkoo đã được cập nhật hết chưa hay đang pending
tiền mà pending thì thường mất bao lâu nó chuyển sang confrim nhỉ
có lẽ ko bao giờ:D

tiền mà pending thì thường mất bao lâu nó chuyển sang confrim nhỉ
tối đa 7 ngày, ví dụ bạn làm hôm nay thì có thể đến thứ năm tuần sau mới confirm hết việc bạn làm, thử làm đủ 1 tuần sẽ thấy khác biệt, làm hôm nay và nhận confirm của tuần trước

ngoài đổi ip còn cách nào khác k bạn, hay còn trang nào cũng dc, quanh quẩn cũng chỉ có 3 trang này, tí xong mất r :p

mấy bác làm ít thôi mỗi ngày 2-3 đựoc rồi, làm nhiều quá nó sợ nó không pay thì hỏng đấy :confused:

ngoài đổi ip còn cách nào khác k bạn, hay còn trang nào cũng dc, quanh quẩn cũng chỉ có 3 trang này, tí xong mất r :p
bạn phải đổi IP ngồi chịu khó làm kelkoo liên tục mới hi vọng có nhiều tiền, còn không mỗi ngày chỉ làm 1 lần không biết đến bao giờ mới rút được
mình đang soạn hướng dẫn thêm cho 1 cửa hàng mới, đang bán hàng nên lỡ tay tắt mất, đang soạn lại từ đầu, cáu >"<
mình xài wifi có cách nào để đổi ip không cậu ?
trừ khi bạn có quyền restart modem, tắt wifi không làm được gì đâu

mình mới làm hôm qua, làm có 3 tiếng mà đc 17$ rồi. làm nhiều thế ko biết nó có pay ko

bạn phải đổi IP ngồi chịu khó làm kelkoo liên tục mới hi vọng có nhiều tiền, còn không mỗi ngày chỉ làm 1 lần không biết đến bao giờ mới rút được
mình đang soạn hướng dẫn thêm cho 1 cửa hàng mới, đang bán hàng nên lỡ tay tắt mất, đang soạn lại từ đầu, cáu >"<

trừ khi bạn có quyền restart modem, tắt wifi không làm được gì đâu
Restart modem là sao bạn, nghĩa là tắt đi rồi bật lại hay là reset theo kiểu làm mới modem phải cấu hình lại internet

Restart modem là sao bạn, nghĩa là tắt đi rồi bật lại hay là reset theo kiểu làm mới modem phải cấu hình lại internet
tắt đi bật lại, vậy nên mình mới nói là restart, restart còn gọi là reset mềm
còn reset là cài lại cấu hình, hay gọi là reset cứng
mấy ông IT hay nói vậy

đánh dấu cái

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,415
Latest member
tutokyo
Back