SCAM SiteTalkCashBack Reviews : SCAM or LEGIT ?

khỏi điền cũng được, mình để là vir95

chỉ confirm 1 ít trong ngày, phải mất đến 7 ngày mới confirm hết tiền kiếm được từ ngày đầu tiên

như phía trên mình nói, từ từ tối nay mình sẽ nghiên cứu upload tool Auto Click hỗ trợ các bạn chơi tự động site này
bạn nào có USB 3G cứ xài thay modem cũng được
làm xong 1 lượt thì disconnect 3G rồi connect lại sẽ có IP mới, lại click được tiếp
cứ tưởng tượng 1 lần được 0.33 euro, bạn ngồi cả ngày chắc giàu mất
bác đừng có auto mà nát site giờ

khỏi điền cũng được, mình để là vir95

chỉ confirm 1 ít trong ngày, phải mất đến 7 ngày mới confirm hết tiền kiếm được từ ngày đầu tiên

như phía trên mình nói, từ từ tối nay mình sẽ nghiên cứu upload tool Auto Click hỗ trợ các bạn chơi tự động site này
bạn nào có USB 3G cứ xài thay modem cũng được
làm xong 1 lượt thì disconnect 3G rồi connect lại sẽ có IP mới, lại click được tiếp
cứ tưởng tượng 1 lần được 0.33 euro, bạn ngồi cả ngày chắc giàu mất
có auto chắc nó giảm rate lại quá

sao mình click đc rất nhiều ads mà nbos chỉ tính 1 số thôi nhỉ. ở 2 hình dưới số click là 14 trang mà history chỉ có 3 trang

sao mình click đc rất nhiều ads mà nbos chỉ tính 1 số thôi nhỉ. ở 2 hình dưới số click là 14 trang mà history chỉ có 3 trang
View attachment 53675
View attachment 53676
nó chưa cập nhật đó bạn, chờ vài hôm đã
update paypal chổ nào vậy bạn
vào phần Profile, Payment Detail
Sao click ads của mình nó lại nằm trong exit clickd chứ ko trong history
giống bạn ở trên, từ từ nó sẽ cập nhật, đầu tiên sẽ thấy nó xuất hiện, pending, rồi confirm, mất tối đa 7 ngày

Last edited:
cái này đổi ip là lại làm được hay phải đợi nó thanh toán bạn
1 ngày cứ làm 1 lần, đừng đổi IP chơi trang này làm gì, cứ làm không cần chờ nó thanh toán đâu

2 trang ở dười mình điền email mình hay dùng(email ảo) hay là điền linh tinh hả bạn? :oops:
điền gì cũng đwowc

ý là vầy, cửa hàng thứ nhất xem được 5 lần, cửa hàng thứ 2 thì 2 lần, cửa hàng thứ 3 cũng 2 lần, cửa hàng thứ 4 thỉ được 5 lần
tổng cộng là 14 lần xem, xem đủ để kiếm hết tiền nha
làm sao để bik mình đã xem rồi,. nó ko có thanh thời gian hay gì hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom