SCAM SiteTalkCashBack Reviews : SCAM or LEGIT ?

5$ base bonus làm sao để nó cộng vậy bạn, thấy pending hoài, mình mời thêm bạn thấy lại có 5$ base bonus nhưng vẫn pending

sàng h tắt mở modem 32 lan rui so boc khoi luon qua
bình thường, tải hàng nặng hay nhiều người đang xài mạng mới mau hư thôi
5$ base bonus làm sao để nó cộng vậy bạn, thấy pending hoài, mình mời thêm bạn thấy lại có 5$ base bonus nhưng vẫn pending
cái được thưởng do bạn mình là tính luôn vào confirm rồi đó

bình thường, tải hàng nặng hay nhiều người đang xài mạng mới mau hư thôi

cái được thưởng do bạn mình là tính luôn vào confirm rồi đó
Nó đang báo pending bạn ơi, mà ko thấy nó cộng vào pending hay confirm gỉ hết. Chỉ hiện trong mục history ah

không, nó có cookies theo dõi để tính tiền, 1 acc thôi
dùng tab ẩn danh không cookies ko tính được
bình thường thôi, đang nghiên cứu chiến

Để thử xem có ăn được ko!

mấy cái find home ấy...có cần phải xác nhận email không thớt?
bạn nói mình không hiểu, lúc làm thì cứ để email giả thôi, còn trong thông tin ở sitetalkcashback là thật hết nha
Paypal chưa vẻify có rút được không? :oops:
mình không biết, nhưng hình như là được, trong TOS của SiteTalk không đề cập tới vấn đề này, mình verify rồi nên không sợ

Chán quá, mời 5 bạn thấy nó ghi trong history là 5$ pending, ko biết bao giờ cộng, đăng bên topic thebot hỏi thì thằng chủ topic cũng ko biết, nó kêu nó cũng ko đc cộng

mời 1 bạn dc 5 $ thì đi hết quán nét quanh phường reg acc cũng kiếm dc 1000$. nó lấy đâu trả. thằng này ko scam mơi lạ. nghĩ cho khoẻ anh em ơi

site này mình cảm giác nó sẽ SCAM. thôi nghĩ cho khoẻ
Tùy thôi, theo mình nghĩ thì bỏ công bỏ sức lúc chưa chắc chắn mới ăn được nhiều, còn đợi hết tháng người ta rút được up proof thì lúc đó lao vào ăn cũng trễ rồi :p

mời 1 bạn dc 5 $ thì đi hết quán nét quanh phường reg acc cũng kiếm dc 1000$. nó lấy đâu trả. thằng này ko scam mơi lạ. nghĩ cho khoẻ anh em ơi
Kiếm 5$ ko dễ đâu, phải có điều kiện gì nữa, thằng chủ topic viết bài này bên thebot nó rút 2 lần rồi mà mấy cái mời bạn vẫn đang pending kia kìa, ngồi đó mà mớ

ai nói mời 1 bạn được 5$ , nghĩ gì vậy
mình được 36 bạn ref, vậy được 180$ à , đâu ra ngon vậy :D
mình sẽ nhận được 10% số tiền bạn kiếm được

mình quá bận, sáng giờ không rảnh chút nào để hướng dẫn mọi người dùng auto click
cũng không có thời gian up hướng dẫn cửa hàng mới
ai thích chơi thì chơi
không thích thì dẹp, nghỉ
36 người ref mình cũng chẳng mấy người chịu làm đâu mà
có người trong topic này kiếm 26 euro rồi, đang pay, chờ nó trả (những ngày đầu tháng)
mình nói thẳng ra site này không phải để kiếm tiền
chẳng qua kelkoo nó trả cho việc xem sản phẩm trên web -> cách kiếm tiền mới
có người mò ra nên đem viết blog ở đây http://noinvestmentsites.blogspot.com/p/sitetalkcashback.html (Pakistan)
rồi bị một người khác lấy đem đăng lên thebot ở đây http://thebot.net/threads/earn-2-euro-avg-per-day-step-by-step.315711/
mình đọc được nên đem vể dịch lại cho mọi người kiếm chút ít thôi
một click được chưa tới 0.01, kiếm tiền không dễ mặc dù có thể change IP làm cả ngày
pending sẽ được confirm hết, mình chắc chắn kelkoo sẽ confirm
mấy ngày đầu làm nản lắm, không thấy tiền đâu, từ từ mới thấy
ít nhất ngày click 14 quảng cáo được 0.33 euro là ngon hơn PTC rồi, lại còn có thể làm lại nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom