Warning Site rentcode.co làm ăn chộp giật

Mình dùng qua nhiều trang rồi, mỗi trang đều nạp 1 ít trải nghiệm, Textnow ít dịch vụ hơn rentcode, giá chát hơn, các trang thì trang nào cũng sẽ có lỗi không nhận được code mà thôi chứ k riêng gì rentcode, do đầu số hoặc tùy lúc mạng, sever nó gửi vì lí do gì đấy mà code ko nhận được, nên cứ sau 10-15s mà không nhận được code là mình get số mới luôn là ok, quan trọng nhất vs mình vẫn là giá, thg nào rẻ nhất thì sài, vì sài qua nhiều thằng chả thấy có gì khác nhau, khác nhau mỗi cái giá. Trong lúc chờ rentcode thì sài tạm site khác thôi.
liệt kê các site b dùng cho ae biết đi. thank you

Thuesms.com nè bạn nhận khá ổn nhé, đặc biết có nhiều số nước ngoài như Wing ngon cực

site chính thức dừng dịch vụ rồi hay sao vậy các bác? còn 26k trong tài khoản giờ vô lấy số ko đc nữa

Site rentcode.co làm ăn chộp giật anh em cẩn thận. Site không truy cập vào tài khoản được từ 14/01/2021 nhưng đội ngũ quản lý site và admin không hề có hỗ trợ nào đối với khách hàng.
Mình đã nhắn tin Page và gọi điện chủ site nhưng hoàn toàn không nhận được phản hồi.
Anh em cẩn thận, tiền mất tật mang. Anh em cho mình xin 1 vài cái tên site uy tín trong lĩnh vực thuê code này với!

View attachment 165916
Thằng site này scam cmnr cả tháng hok thấy site luôn mình vẫn còn 1 ít tiền trong đó

Thông tin từ người thân và ae đồng nghiệp thì Trum Cuoi bị công an tóm rồi. Không scam đâu!
Sẽ quay trở lại trong thời gian tới! Có thể thay tên miền.
Hiện tại ae nào trước h hay mua acc trên taikhoanao.vn của rentcode thì tạm qua site :
taikhoanmarketing.com mà mua nhé
Các anh mở cổng dịch vụ nên né thằng .vn và .com.vn ra vì thuộc quản lý của VN nên dễ bị tóm lắm, mua domain quốc tế, ẩn whois đi cho khỏe.

Die luôn rồi hả ae.

Thuesms.com nè bạn nhận khá ổn nhé, đặc biết có nhiều số nước ngoài như Wing ngon cực
Site của bạn trừ tiền nhanh lắm, nhận 1 code trừ tiền thành mấy lần. tính ra 1 code giá đến 6-7k

thằng simthue.com cũng bị bếđi rồià các bác

Site này trước bị sập á. tạo code toàn báo quá thời gian. t cũng còn tiền trong đó luôn

Giờ simthue cũng hình như mấy htrc cũng sập. t cũng còn hơn 20k trong đó :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom