Tutorial Site PPD mới,min 10$ , dễ làm

Site này hôm nay bi gì mà load toàn lỗi the nhi

mình cũng chỉ làm đến 10$ rồi dừng
chờ xem thế nào rồi làm tiếp

mà admin nói chuyện nghe dễ chịu, với lại nói sẽ xem xét net 15
mình có đưa facebook á, mấy bạn vào nói chuyện với admin cũng được :)

ps : thấy offer dễ ăn, với min ít + admin kêu kiếm member giúp ....nên share :)
[email protected] share em với

2k leads bị reversed (>_<) các bác cheat quá trời lun. tội cho ad. giờ ad đang than trời kìa

What methods will you use to promote StormFiles.
Là gì thế mấy bạn.
mình điền gì vào đó

What methods will you use to promote StormFiles.
Là gì thế mấy bạn.
mình điền gì vào đó

ad thông báo nè:
About 2000 Leads Has Been Reversed From Our CPA Accounts So All The People Who Are Working With Fraud Methods Will Be Banned As Soon As We Get The Details From Our CPA Advertisers.

làm chi nữa cho mất công

ad thông báo nè:
About 2000 Leads Has Been Reversed From Our CPA Accounts So All The People Who Are Working With Fraud Methods Will Be Banned As Soon As We Get The Details From Our CPA Advertisers.

làm chi nữa cho mất công
- badlead 20 xu

cash out chi trong ngay 03 . fix 2 lan rui , chac no dang doi ket qua thong bao tu net ve de del acc :( site ko nhieu nguoi lam ma co den 2000 leads k dat =))
nó đã truyền lên facebook rất rộng và đông đảo thái nguyên đã có mặt ở site này roài , dự là tháng này ra đi

Đang làm thì bỗng thấy có cái gì đó vù qua mặt, trấn tĩnh lại đã thấy có 1 con cờ hó vào cheat link. Thôi chuồn sớm. Trước khi ra đi tặng cho con cờ hó nào đang phá hoại bát cơm của anh em chúng t mấy bãi shi t vào mồm nhé ! :mad::mad::mad:

Đang làm thì bỗng thấy có cái gì đó vù qua mặt, trấn tĩnh lại đã thấy có 1 con cờ hó vào cheat link. Thôi chuồn sớm. Trước khi ra đi tặng cho con cờ hó nào đang phá hoại bát cơm của anh em chúng t mấy bãi shi t vào mồm nhé ! :mad::mad::mad:
khỏe không anh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week